Thảo luận - Cầu nuôi tuần 1 chạm | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cầu nuôi tuần 1 chạm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cuối tuần rr Ae ạ. Có khi ngày mai mình nghỉ một hôm chờ tuần mới chiến tiếp . Còn Ae chơi thì mai mình vẫn lên số để Ae tham khảo nhé
Cảm ơn tất cả Ae đã tin tưởng và chơi cùng mình nha

Cuối tuần rr Ae ạ. Có khi ngày mai mình nghỉ một hôm chờ tuần mới chiến tiếp . Còn Ae chơi thì mai mình vẫn lên số để Ae tham khảo nhé
Đang đỏ xông tới luôn đi CT. Nghỉ làm gì ạ. Những con số chất lượng.

Xin cảm oan và cm bác ạ

Chúc mừng ae quá rực rỡ.

Sao lại nghỉ chứ, thừa thắng xông lên đánh cho vc nhà đồng ra gầm cầu ở luôn đi chứ, các ae đang căm phẫn nhà nó lắm, ct phải là quân sư là chỗ dựa vững chắc để a e chién đấu chứ.

Đg bon a cứ chạy tiếp cho a em bám đi a ạ

Dạ mong a lên lô xiên để các e bám ạ 😁 tránh xa bờ loạn số ạ 😁

A mucaosu va a hung1979 . Là những cao thủ có tâm và có tầm nhất mà e từng thấy. Từ nay k lag mang k tao lao nữa bám 2 a để vào bờ. Giờ vốn e còn 5trieu. 5trieu mà gỡ 50trieu thua ku 27 lô . Có khả thi k ạ. Huhu

DƯ ĐOÁN KQMB: 15/7/2023
LÔ: 92,29 x 10₫
Làm tí xiên đôi gió: 29,92,47,78
X2: x 50k
92&29 47&29 47&92 78&29 78&92 78&47
X3 : 50k
47&92&29 78&92&29 78&47&29 78&47&92
X4 : 20k
78&47&92&29

Đề x 20k

04,40,09,90,54,45,59,95,14,41,19,91,64,46,69,96,23,32,28,82,73,37,78,87,24,42,29,92,74,47,79,97

Dan 3 càng nuôi vẫn theo tỉ lệ x 4k

CHÚC AE THAM KHẢO MAY MẮN
Rực rỡ quá. Cám ơn CT nhiều. Đang thừa thắng thì xông lên bác ạ. Hum nay E định theo bác to to chút để về bờ.

Rực rỡ quá. Cám ơn CT nhiều. Đang thừa thắng thì xông lên bác ạ. Hum nay E định theo bác to to chút để về bờ.
Không được chơi to AE nhé. Nhắc lại Ae lần nữa là lô ngày nhưng vẫn vào tỉ lệ như lô nuôi cho an toàn nhé nếu như hôm qua chưa ăn, thì hôm nay mình sẽ lên cặp khác ae mới x3 lên nhé còn hôm qua đã ăn nay Ae cứ đi mức 1 bình thường. Chứ vào to mà gãy thì coi như đi tong mấy ngày trước đó. Về bơ thì ae phải từ từ chứ đừng nóng vội không thể một vài ngày là về bơ được đâu ae căn chia vốn cho hợp lý nhé

Không được chơi to AE nhé. Nhắc lại Ae lần nữa là lô ngày nhưng vẫn vào tỉ lệ như lô nuôi cho an toàn nhé nếu như hôm qua chưa ăn, thì hôm nay mình sẽ lên cặp khác ae mới x3 lên nhé còn hôm qua đã ăn nay Ae cứ đi mức 1 bình thường. Chứ vào to mà gãy thì coi như đi tong mấy ngày trước đó. Về bơ thì ae phải từ từ chứ đừng nóng vội không thể một vài ngày là về bơ được đâu ae căn chia vốn cho hợp lý nhé
Chuẩn đây bạn cứ tăng tăng mà tiên thôi

A mucaosu va a hung1979 . Là những cao thủ có tâm và có tầm nhất mà e từng thấy. Từ nay k lag mang k tao lao nữa bám 2 a để vào bờ. Giờ vốn e còn 5trieu. 5trieu mà gỡ 50trieu thua ku 27 lô . Có khả thi k ạ. Huhu
Cảm ơn em đã tin tưởng 2 anh nhé. Vốn e 5tr thì phải thật bình tĩnh em nhé chơi đê nuôi cho an toàn nhé. Mucaoshu đã có một chạm cứng là cham 6 nếu em để ý thì còn một cầu mu chia sẻ bắt vào thứ 7 tuần này là cham 8 và cầu ngày thứ 2 của anh chạm 9 Em ghép TTĐ sẽ là: 68,86,69,96 để nuôi thêm TTĐ nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.