CẦU RÌNH 4 CHẠM BAO HÚP | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

CẦU RÌNH 4 CHẠM BAO HÚP

CHU7VECHAY

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
111
Điểm
133
Xu
38,874Xu
Xin chào tất cả ae lâu rồi mình k lên chia sẽ cầu kèo. Hôm nay rãnh mình lên chia sẽ cho ae một đường cầu rình 4 chạm mà mình đã theo dõi rất lâu và thấy chạy khá ổn. Cầu như sau: Ae lấy 2 con số cuối giải đặc biệt và 2 số cuối giải nhất làm 4 chạm đánh cho 3 kỳ tiếp theo. Vấn đề chính của cầu này là ae canh nó trượt 2 kỳ liên tiếp thì hãy vào tiền đánh tiếp 3 kỳ tỷ lệ húp là trên 95%. Ae test trước khi vào tiền nhé. Chúc ae thắng lợi.

Xin chào tất cả ae lâu rồi mình k lên chia sẽ cầu kèo. Hôm nay rãnh mình lên chia sẽ cho ae một đường cầu rình 4 chạm mà mình đã theo dõi rất lâu và thấy chạy khá ổn. Cầu như sau: Ae lấy 2 con số cuối giải đặc biệt và 2 số cuối giải nhất làm 4 chạm đánh cho 3 kỳ tiếp theo. Vấn đề chính của cầu này là ae canh nó trượt 2 kỳ liên tiếp thì hãy vào tiền đánh tiếp 3 kỳ tỷ lệ húp là trên 95%. Ae test trước khi vào tiền nhé. Chúc ae thắng lợi.
CT nói không rảnh là do CT trực chiến có 24/24 27 lobet.

Bên mấy phút bác

Cầu hay ? Cảm ơn ct chia sẻ? Rình gãy 1kỳ rùi vào vẫn húp đều

Cảm ơn bác chia sẽ

Chủ thớt cho e hỏi theo 3 tay của 1 kì hay mỗi kì đánh 1 tay. Em cảm ơn

Ý e hỏi bác là 1 kì ví dụ 6789 thì mình theo 3 tay 6789 hay đánh như nào

Ý e hỏi bác là 1 kì ví dụ 6789 thì mình theo 3 tay 6789 hay đánh như nào
Thế này nhé, đây là cầu 4 chạm lấy từ 2 số cuối giải đb và 2 số cuối gải nhất ghép lại để đánh khung 3 kỳ. Nhưng để giảm tối đa tỷ lệ gãy nên chờ cầu gãy 2 kỳ liên tiếp thì hãy vào tiền

Thế này nhé, đây là cầu 4 chạm lấy từ 2 số cuối giải đb và 2 số cuối gải nhất ghép lại để đánh khung 3 kỳ. Nhưng để giảm tối đa tỷ lệ gãy nên chờ cầu gãy 2 kỳ liên tiếp thì hãy vào tiền
Vâng, em cảm ơn

Ý là vđ kì này gdb 23 nhất 45. ... Đánh liên tiếp 3 kì sau đúng k ak...