Cầu MB - CẦU RÌNH BẮT STL SIÊU CHÍNH XÁC.......... | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đấy cungz là 1 cầu nhưng cầu mình khác.Gần như bắt BTL k3N cho chắc ăn.Đánh st chủ yếu muốn cả cả cặp thôi chứ cầu của mình bắt BT thì độ chính xác khá cao.Trên 95%
bạn có phương pháp nào bắt bạch thủ. hay song thủ lô khung 3 ngày thì chia sẻ cho anh em được mở rộng tầm nhìn. mình cảm ơn bạn trước

mình xin chia sẽ với ae trong diễn đàn cầu rình siêu chính xác. phương pháp này mình vô tình học được của người khác thôi do lâu đời quá mình ko nhớ là ai nữa.
Phương pháp như sau: khi trong bảng lô xuất hiên Tam Hoa ví dụ như 11176 hoặc ABBBC, ABCCC thì ta bỏ Tam Hoa đi còn 2 số còn lại 11176 bỏ 111 ko quan tâm tới, chú ý tới 76. ta làm như sau: 2 số 76 ta chọn số lớn nhất la 7 ghép với số nhỏ nhất của giải Đặc Biệt ( số nhỏ nhất phải khác 0 nhé). Ta đươc cặp STl đánh khung 3 ngày OK.
ví dụ: bảng lô có Tam Hoa 11176, Giải Đặc Biệt là 01234 ta lấy 7 ghép với 1 thành STL 717 đánh khung 3ngay.
CÁC BẠN TỰ TEST NHÉ.
Toang.

Đính kèm