Lotto Bet - Cầu rình ngầu hầm( vốn ít cũng chơi được) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu rình ngầu hầm( vốn ít cũng chơi được)

Nay mình mới có 1 cách thấy khá ổn áp để kiếm tiền từ lotobet.

Các bạn để ý bảng thống kê. Khi nào quay số không ra ngầu thì tay sau các bạn đánh: ngầu tài + ngầu xỉu ( vào tiền đều nhau)

với tỷ lệ ăn là 1x3 thì khi về ngầu tài hoặc ngầu xỉu thì bạn vẫn lãi được 50% số vốn bỏ ra. ( b đánh mỗi ngầu 50k khi về ngầu thì sẽ được 150k, trừ gốc đi vẫn lãi 50k)

Mình test thì thấy không ngầu ra chỉ 1-2 tay là ra ngầu. Thỉnh thoảng gãy 3-4 tay nhưng tỷ lệ ít.
View attachment 83342
Chúc a e rr

Các bạn để ý bảng thống kê. Khi nào quay số không ra ngầu thì tay sau các bạn đánh: ngầu tài + ngầu xỉu ( vào tiền đều nhau)

với tỷ lệ ăn là 1x3 thì khi về ngầu tài hoặc ngầu xỉu thì bạn vẫn lãi được 50% số vốn bỏ ra. ( b đánh mỗi ngầu 50k khi về ngầu thì sẽ được 150k, trừ gốc đi vẫn lãi 50k)

Mình test thì thấy không ngầu ra chỉ 1-2 tay là ra ngầu. Thỉnh thoảng gãy 3-4 tay nhưng tỷ lệ ít.
View attachment 83342
Vốn nhỏ đánh từ bao nhiều bác ơi

View attachment 83342
Ngầu tài ngầu xỉu là gì ấy bạn

Vd một kì ra 63159 là ngầu xủi, còn quay ra 57843 là ngầu tài phải ko bạn