Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÚC ACE NGÀY MỚI TỐT LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ.

3 NGÀY NAY TÔI CHỐT DÀN MB KHÔNG ĐƯỢC CHUẨN CẦU VÌ VẬY ACE THAM KHẢO THÔI NHÉ.

ACE THAM KHẢO THÊM CÁC CT KHÁC ĐỂ CHƠI VÀ KHI TÔI CHỐT DÀN ỔN ĐỊNH ACE HÃY VÀO THAM KHẢO NẾU CHƠI, TRÁNH TÌNH TRẠNG CUỐI NĂM MÁU ĂN THUA HẾT VỐN LẠI KHÓ KHĂN THÊM CHO ACE.

Chúc bác cùng toàn thể ace trong đó có tôi này rực rỡ với cầu saigon chạm tổng rất rất là thông và thông dài nữa

CHÚC ACE NGÀY MỚI TỐT LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ.

3 NGÀY NAY TÔI CHỐT DÀN MB KHÔNG ĐƯỢC CHUẨN CẦU VÌ VẬY ACE THAM KHẢO THÔI NHÉ.

ACE THAM KHẢO THÊM CÁC CT KHÁC ĐỂ CHƠI VÀ KHI TÔI CHỐT DÀN ỔN ĐỊNH ACE HÃY VÀO THAM KHẢO NẾU CHƠI, TRÁNH TÌNH TRẠNG CUỐI NĂM MÁU ĂN THUA HẾT VỐN LẠI KHÓ KHĂN THÊM CHO ACE.
Ae tham khảo ngày hôm nay trùng máu hãy vào.Chạm 1-6.Bộ 01,12,00.Càng 8,5,2,6.Chúc ae may mắn.

Đính kèm

Chào anh Saigon999 chào cả nhà Saigonhouse ngày mới .Chúc anh và cả nhà tràn đầy năng lượng may mắn chiến đấu với đồng đem về cái tết ấm áp cho gia đình và người thân nha......
:love: :$ :$:$:love:

Cũng chuẩn bị hết năm, nhờ nhà bác saigon999 có đôi lời với chủ tịch NIEMTIN 678 thực sự cá nhân tôi không biết đã húy với chủ tịch điểm nào nhưng ngày cũng sắp cùng tháng đã tận có gì chủ tịch bỏ quá cho. Thật lòng tôi luôn kính trọng chủ tịch NIEMTIN678. Cũng chả mong gì hơn chỉ tâm niệm một điều mình người trong nhà sao lại đóng cửa, rào dậu. Kính chúc bác SAIGON999 cùng toàn thể ace trong gia đình SAIGONHOUSE một năm mới đoàn kết thắng lợi cùng nối tiếp những nhịp cầu chạm tổng thông rất là thông... Cũng qua đây mong được chuyển lời chúc đến chủ tịch NIEMTIN678 sức khỏe luôn vui vẻ, xinh đẹp, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống để đưa nhiều ace về bờ hơn! Mong chủ tịch bỏ quá cho những gì đã mạo phạm ( cá nhân đến giờ vẫn chưa nhớ ra mình đã mạo phạm gì vì trong tôi luôn kính trọng các pp mà chủ tịch bắt). Cuối cùng rất mong chủ tịch NIEMTIN678 sớm có bát chốt riêng trong một ngày không xa!
Thân!

Cũng chuẩn bị hết năm, nhờ nhà bác saigon999 có đôi lời với chủ tịch NIEMTIN 678 thực sự cá nhân tôi không biết đã húy với chủ tịch điểm nào nhưng ngày cũng sắp cùng tháng đã tận có gì chủ tịch bỏ quá cho. Thật lòng tôi luôn kính trọng chủ tịch NIEMTIN678. Cũng chả mong gì hơn chỉ tâm niệm một điều mình người trong nhà sao lại đóng cửa, rào dậu. Kính chúc bác SAIGON999 cùng toàn thể ace trong gia đình SAIGONHOUSE một năm mới đoàn kết thắng lợi cùng nối tiếp những nhịp cầu chạm tổng thông rất là thông... Cũng qua đây mong được chuyển lời chúc đến chủ tịch NIEMTIN678 sức khỏe luôn vui vẻ, xinh đẹp, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống để đưa nhiều ace về bờ hơn! Mong chủ tịch bỏ quá cho những gì đã mạo phạm ( cá nhân đến giờ vẫn chưa nhớ ra mình đã mạo phạm gì vì trong tôi luôn kính trọng các pp mà chủ tịch bắt). Cuối cùng rất mong chủ tịch NIEMTIN678 sớm có bát chốt riêng trong một ngày không xa!
Thân!
Cùng quan điểm với người ae.Nhưng suy nghĩ hơi khác mình rất tôn trọng tất cả các CT cũng như những người ae trong Diễn Đàn đã dám lập Topic riêng.Vì như vậy sẽ khá áp lực khi lên số cho ae tham khảo.Trúng thì sẽ vui trượt sẽ buồn.Thậm chí phải đọc nhg điều mình ko muốn đọc.Tuy nhiên nếu ai chặn mình thì mình cũng không quan tâm nữa.Hãy tự tin lên người ae.Khi đã ko vui vẻ thoải mái thì sự tự nhiêu đâu còn nữa.Quan điểm cá nhân có gì ko phải mong ae bỏ qua.Nếu có gì ko phải mong bác Sai Gon 999 bỏ qua nhé.

Có ae nào ăn đc chạm 1-6 hôm nay ko đấy.3D cũng chén ae nhỉ.
em cảm ơn bác saigon đã chia sẻ cầu kèo cho anh em hôm qua em đi đúng chạm 1 của bác nhưng tổng báo thì ko có nên mình thua hôm nay em đi chạm 6 tiếp có tổng thế là hup hup bác ạ em cảm ơn bác mai mình vẫn bám cầu đó bác nhể

em cảm ơn bác saigon đã chia sẻ cầu kèo cho anh em hôm qua em đi đúng chạm 1 của bác nhưng tổng báo thì ko có nên mình thua hôm nay em đi chạm 6 tiếp có tổng thế là hup hup bác ạ em cảm ơn bác mai mình vẫn bám cầu đó bác nhể
Cầu ăn là chơi gãy dừng ngay nhé, chơi đều tiền không Chão. E tham khảo thêm Dàn tại bát chốt Thần Tượng mỗi ngày kết hợp thêm để chơi nhé.

Chào anh Sàigon999 chào cả nhà saigonhouse ngày mới ....những ngày năm cùng tháng tận, không ai có thể nói là không bân bịu với công việc....lảnh vực ace chị mình đam mê lại càng ưu tư lo lắng hơn nữa...Chúc anh và ace ngày mới luôn dồi dào sức khỏe...gặp nhiều may mắn....tìm được cái tết đầm ấm cho gia đình và người thân..bình tỉnh tự tin để chiến thắng.nha cả nhà....
. :love: :$ :$:$:love:

Thân!
Mình cũng hoàn cảnh giống bạn buồn quá .