Cầu MB - CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ

Chơi tất cả các thể loại nhưng hiện tại cứ theo Cầu a chia sẻ mà chơi.
Có gì khó khân cứ việc nói a sẽ hỗ trợ nhé
Dạ vâng em cảm ơn anh ạ! E mới học được 1 đường cầu chơi lô ngày anh chỉ , hôm nay em vào 20 điểm , em cảm ơn anh nhé, chúc anh có nhiều sức khoẻ để soi cầu giúp anh chị em chúng em sớm về bờ với ạ

Dạ vâng em cảm ơn anh ạ! E mới học được 1 đường cầu chơi lô ngày anh chỉ , hôm nay em vào 20 điểm , em cảm ơn anh nhé, chúc anh có nhiều sức khoẻ để soi cầu giúp anh chị em chúng em sớm về bờ với ạ
Chúc mừng e nhé

Thông 8 tay rồi mới húp 38 đấy???
E vừa ghi ra giấy để học thuộc xong vào xem thử thì thông ngay 8 tay b ak , đúng khung này thì ăn đủ kaka nhỉ. Hihi
Nhưng mà có lúc về cầu kiểu 1-1 là đi mất máy tay ấy kaka ạ. Kiểu vào số trong dàn đánh nó gãy đợi về đánh nó lại gãy xuống bên dưới nó có mấy lần thế ạ

E vừa ghi ra giấy để học thuộc xong vào xem thử thì thông ngay 8 tay b ak , đúng khung này thì ăn đủ kaka nhỉ. Hihi
Nhưng mà có lúc về cầu kiểu 1-1 là đi mất máy tay ấy kaka ạ. Kiểu vào số trong dàn đánh nó gãy đợi về đánh nó lại gãy xuống bên dưới nó có mấy lần thế ạ
Đã nói gãy dừng chờ thông tay 2 bắt đầu mà e

Cầu trời về muộn nhiều ace tuần rồi đã khổ, mấy nay a không ngủ được.
A cũng theo ngày qua ăn và bị Lỗ vì không dám x mạnh tiền.
Lâu lắm mới bị như vậy e ạ, cuối tuần chúc e luôn may mắn và rực rỡ nhé.
Cầu ngày đợt này đang thông và rất may mắn, e tham khảo mà Húp nhé!
A mới vào Loto bet sảnh B đang thông tay 7
ko nạp đc tiền tiếc thế!