Cầu MB - CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ

Hôm nay . em khá ưng C3849. mà đang phân vân. mỗi chạm loại tổng nào cho nó ra tình ra lí. phiền bác nội soi qua,vẽ cho e vài đường ạ. cảm ơn bác trước

Hôm nay . em khá ưng C3849. mà đang phân vân. mỗi chạm loại tổng nào cho nó ra tình ra lí. phiền bác nội soi qua,vẽ cho e vài đường ạ. cảm ơn bác trước
Ae kết cứ chơi nhé, thông cảm ban ngày rất bận không giúp được nếu ban đêm tôi sẵn sàng. Chúc ae may mắn

Đọc cho kỹ hướng dẫn trước khi xử dụng tại trang đầu, Cầu kèo là để tham khảo kết trùng máu thì chơi, không kết chỉ nên ngắm cho vui.
DĐ hiện có trên 20.000 ace đều văn minh và lịch sự, ngôn từ rất văn hóa và chừng mực. Vì vậy người ae nên biết dùng ngôn từ cho có chủ ngữ và vị ngữ.
Cầu kèo chỉ là tham khảo xuống tiền thì hôm được hôm gãy, đừng "loạn.." mà mất đi cái tâm của người cho số tham khảo. Tôi cũng là người tham khảo cầu kèo và số của các cao thủ, các chủ tịch trong diễn đàn song theo thì phải tôn trọng chứ. Tốt nhất cứ chơi tùy thích ..song rồi mới ân hận.

Cầu kèo chỉ là tham khảo xuống tiền thì hôm được hôm gãy, đừng "loạn.." mà mất đi cái tâm của người cho số tham khảo. Tôi cũng là người tham khảo cầu kèo và số của các cao thủ, các chủ tịch trong diễn đàn song theo thì phải tôn trọng chứ. Tốt nhất cứ chơi tùy thích ..song rồi mới ân hận.
Chúc e nhiều may mắn

CHÀO ACE
Theo yêu cầu của đông đảo ace trong Diễn đàn muốn tham khảo bài chia sẻ Cầu: LÔ, XIÊN, ĐỀ hàng ngày của tôi tại 1 nơi để thuận tiện không phải tìm Topic riêng.
Để đáp lại Tấm chân tình đó, tôi lập Topic 3 trong 1 này và chia sẻ Cầu tại đây.
Vì đây là khu vực Cầu Kèo tất cả mọi người đều có quyền chia sẻ và cá nhân tôi cũng được khá nhiều ace vào bình luận mỗi ngày.
Do đó khi chia sẻ bài sẽ bị trôi khó tìm cho các ace vào coi sau. Vì lẽ đó tôi thống nhất với ace như sau:
1/Thời gian chia sẻ bài cho ngày hôm sau khoảng 22h30p ngày hôm trước.
2/Cầu Kèo chia sẻ sẽ nằm ngay trang Đầu tiên để dễ theo dõi.
3/Ace chia Vốn làm 10 phần trên tổng số Vốn và tự Cân đối để chơi lâu dài.
4/Ace có thể chơi chuyên: LÔ, XIÊN, ĐỀ, 3D ĐỀ, 4D ĐỀ hoặc lấy Dàn Đề chơi Giải Nhất đó là Tùy ý mỗi người.
5/Ace chơi Ăn và Thua bằng Tiền vì vậy phải Cân nhắc kỹ lưỡng trước khi chơi, nếu không chỉ nên tham khảo.
Cảm ơn tất cả ace luôn tin tưởng, ủng hộ, chia sẻ và động viên tinh thần cho tôi trong thời gian qua.
Tôi sẽ cố gắng với khả năng có thể để không phụ lòng ace.
CHÚC ACE LUÔN MẠNH KHỎE, MAY MẮN &RỰC RỠ?????
View attachment 71417
MB: 09/11/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0135678 Kết Càng: 13578

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C4567
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C67
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C6
KẾT BỘ: 06-47 KẾT TỔNG: 6 TTĐ: 06-60, 79-97

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
Cảm ơn cao thủ nay stl 676 đep quá

E chúc a trai ĐẠI TƯỚNG cuối tuần vvhp mm và rr nhé View attachment 71193
@MANHDUC09 đã là Trung tướng đêm qua! Chỉ một tuần thôi sẽ lại là Đại tướng! Chúc mừng người ae! Mấy cầu nuôi của em thì nên vào dàn nào trước nhỉ? Vì vốn nhỏ mong đc ae hướng dẫn! Hihi

@MANHDUC09 đã là Trung tướng đêm qua! Chỉ một tuần thôi sẽ lại là Đại tướng! Chúc mừng người ae! Mấy cầu nuôi của em thì nên vào dàn nào trước nhỉ? Vì vốn nhỏ mong đc ae hướng dẫn! Hihi
Chúc bác cả tuần may mắn thoải mái uống cafe và ăn phở nhé???