Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 113 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Chúc mừng e nhé, bình tĩnh chơi thôi rút KN đầu năm nhé???
Vâng bác ạ..em chỉ tập trung 3d 2d thỉnh thoảng có khung kết ngày cuối văn nghệ chút..em muốn phá kỷ lục 13 hôm ăn thông of em lần trước bác ak.chấp bệt bộ bệt càng hihi

Hôm qua các admin chia sẻ cho anh em cầu trời youtobe
Ok thôi ae vì mình đang hoạt động trong DĐ do đó AD tổng hợp các Cầu hay để quảng bá đến ace chơi.
Chúng ta đang theo Cầu cứ chơi bình thường, có gì khác tôi sẽ tư vấn đến ace kịp thời. Xin cảm ơn, chúc may mắn nhé

Dạo này e thấy a đen gê..theo kinh nghiệm chơi lâu thì nó co hay vậy k hay lâu lâu mới bị
Theo KN chung tất cả các CT sẽ nổi lên trong khoảng thời gian nhất định rồi bị ngược lại. Bởi vậy nó giống như cuộc sống thôi e không thì làm sao có ai thay thế được.

Ok thôi ae vì mình đang hoạt động trong DĐ do đó AD tổng hợp các Cầu hay để quảng bá đến ace chơi.
Chúng ta đang theo Cầu cứ chơi bình thường, có gì khác tôi sẽ tư vấn đến ace kịp thời. Xin cảm ơn, chúc may mắn nhé
Cảm ơn Đại tướng!

Vâng em chỉ muốn nó chạy dài hơn

Tia chớp chia xẻ cầu lô nhiều nháy

Cầu lô ăn thông nhiều nháy có thể nay sẽ gãy vì Tia chớp chia sẻ trên YouTube, qua đã gãy một chân, Đại tướng nhỉ?
Kk!
Đúng rồi thường chia sẻ rộng rãi là nhiều người chơi vì vậy Đồng nó giam luôn. Thống kê trước giờ quay chỉ cần 1P là tổng hợp hết mà