Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Em hỏi thật anh trai nhé lúc đầu anh biết chơi đề anh có Kinh nghiệm chơi như bây giờ không anh em cảm ơn vì hôm vào diễn đàn thì em chỉ tham khảo của CT giông bão sau qua anh rồi biết mạnh Đức maica đại tướng 27 tháng 7 toàn cao thủ võ lâm anh ạ
Lúc đầu a cũng như e thôi đã trả giá = Tiền mặt quá nhiều rồi, giờ tài sản là từ Thất bại mà có đấy???

MB: 12/10/20
SÀI GÒN999 TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1235679 Kết Càng: 23567

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1368

Dàn 2-36s: 68
2 CHẠM:

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 6

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
CHÚC AE TUẦN MỚI MAY MẮN & RỰC RỠ!
View attachment 63778
Đầu tuần vậy là quá rr rồi bác ạ .chúc mừng ae nhé

25S - THỨ 4 NUÔI KHUNG TUẦN
CHÀO ACE.
Hôm nay tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu Nuôi Tuần = 25s dành cho ace thích chơi Đề Nuôi Khung Tuần hiện đang ăn tại Giải Đặc Biệt và lấy số để Nuôi vào ngày Thứ 4 sau đó ta Nuôi từ ngày Thứ 5 cho đến ngày Thứ 4 tuần tới = 7 ngày.
Cầu chạy từ đầu năm 2020 cho tới nay đã về chậm 1 Khung = 10 ngày mới Nổ và Gãy 1 Khung. Thời gian gần đây đã chạy Thông trở lại để ace TK nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Vạn và số Hàng Nghin (2 số đầu) của Giải Đặc Biệt ngày Thứ 4 để biết được là: Chẵn Chẵn, Lẻ Lẻ, Lẻ Chẵn hay Chẵn Lẻ rồi sau đó vào khu vực Tạo Dàn Số của Diễn Đàn lấy 25s chơi Đề Nuôi Khung.
Ví dụ: ngày Thứ Tư 30/09/20 Giải Đặc Biệt là: 64268 ta có 64 là Chẵn Chẵn để Nuôi Khung ngày 02/10/20 Đề về 00 là Chẵn Chẵn ace ăn Đề ngày 2.
Ngày Thứ Tư 07/10/20 Giải Đặc Biệt là: 19665 ta có dạng Lẻ Lẻ để tiếp tục Nuôi Khung.
Ace đi Tiền theo tỷ lệ X 2 hoặc tùy theo Vốn của mình và tự Cân đối để khi Nổ có Lời.
Vì là Nuôi Khung do đó ace phải chuẩn bị Vốn đường Dài tuyệt đối không bỏ nửa chừng vì như vậy mất tất cả.
Ace phải Đọc Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng trước khi áp dụng khỏi phải hỏi và trả lời mất thời gian của nhau, nếu không chỉ để TK thôi nhé.
Cầu được tích ô màu Vàng là lấy Số để chơi và Đề đã Nổ.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ !
63976

Cảm ơn anh anh có nhiều pp hay quá cầu chủ nhật của anh cũng vậy thông quá còn gì

Anh ạ hôm qua em với mạnh Đức tham khảo một người ae bảo lấy hàng chục ngày CN làm tổng nuôi tuần là tổng 9 em soi thấy ăn đều hôm nay em nuôi ra luôn

Thì a cũng chuyên chơi vậy mà, kể cả dàn cố định cũng vậy. A đang NC 1 tuần nay tương đối ổn dàn 2d 64s loại còn tầm 25s đến 30s chơi thẳng 2d khỏi càng cũng ngon
nghe a nói đến 20-30 số là e thích rồi đấy. a lên luôn đi

Anh ạ hôm qua em với mạnh Đức tham khảo một người ae bảo lấy hàng chục ngày CN làm tổng nuôi tuần là tổng 9 em soi thấy ăn đều hôm nay em nuôi ra luôn
Vậy thì cứ thế chơi là ok, tham khảo để học nhé. Chơi phải test và tính toán kỹ chơi lung tung bị Loạn và hết Vốn đấy

nghe a nói đến 20-30 số là e thích rồi đấy. a lên luôn đi
Không e chỉ 1 số ae ruột chấp nhận trùng máu với a thua cũng cười mới chia sẻ thôi e. Còn bài đăng đủ chạm để ace chơi cơ hội trúng cao hơn e nhé

Vâng cảm ơn anh hôm thấy anh chia sẻ cầu CN em vẫn nuôi và húp đều còn cầu trời thứ 3 của anh em cũng nuôi cũng húp bao giờ gay thì thôi cảm ơn anh nhiều lắm

Vâng cảm ơn anh hôm thấy anh chia sẻ cầu CN em vẫn nuôi và húp đều còn cầu trời thứ 3 của anh em cũng nuôi cũng húp bao giờ gay thì thôi cảm ơn anh nhiều lắm
E tham lhao Cầu 25s a mới chia sẻ Lẻ Lẻ = 5 ngày chưa về mai vào Nuôi đi đẹp rồi đấy.

Chúc mừng a..hnay cầu e 2769 hên phút cuối hủy cược k thì toang hú hồn =)) e kết 3849 hnay hơn thoát 1 ngày gãy ^^

Vâng anh cảm ơn những gì anh đã chỉ bảo em cảm ơn anh chúc anh sk nhiều còn tiền thì em không giám chúc vì anh có thu nhập ổn định rồi