Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 73 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Ok e gái 2 ngày nay đen lại rồi, mai thay đổi toàn bộ Cầu và PP chơi để ae có thêm nhiều lựa chọn. Chúc e may mắn nhé
Tu gio toi tet cu dong con quay vit ae minh ma.pp moi voi bac co the doi lan gio moi.bac choi mon khac 1 vai hom di. (Bac co the nghi chot tren tp 1 2 hom dc ma).em nghi chi la de giai den thoi.

Tu gio toi tet cu dong con quay vit ae minh ma.pp moi voi bac co the doi lan gio moi.bac choi mon khac 1 vai hom di. (Bac co the nghi chot tren tp 1 2 hom dc ma).em nghi chi la de giai den thoi.
Ok cảm ơn e nhé, hôm qua nói với e rồi kiểu đi bệt C8 hàng số nay vẫn ăn thông. Từ mai a đã NC cả ngày nay rồi e nói chuẩn đổi Cầu và PP kiểu khác, khuya a chía sẻ

Ok cảm ơn e nhé, hôm qua nói với e rồi kiểu đi bệt C8 hàng số nay vẫn ăn thông. Từ mai a đã NC cả ngày nay rồi e nói chuẩn đổi Cầu và PP kiểu khác, khuya a chía sẻ
Neu ae m8nh duoc gap nhau thi hay qua.nhung dien dan lai cam.kho that.bac voi em nhin nhan rat nhanh.nhung bac ro an lai de tuot mat ca tuan.phi qua

Chào ace.
Thời gian gần đây tôi bắt Cầu không được Chuẩn. Kể từ ngày mai tôi sẽ bắt Cầu theo 1 hướng khác đã thử nghiệm nhiều ngày nay.
Tuy nhiên, ace có thể tham khảo thêm CT Jupiter hoặc maica hiện đang có Phong độ tương đối ổn định để chơi nhé.
Cá nhân tôi chia sẻ là chơi thậm chí chơi Lớn nhưng tôi chơi 34d cho cả giải Nhất và Đặc biệt. Do đó cũng không đáng ngại.
Khi chia sẻ những dòng tâm sự thiệt tình này tôi đã xuy nghĩ rất nhiều đến ace, chỉ lo ít Vốn và cụt Vốn vì từ nay tới Tết chúng ta không còn nhiều thời gian nữa.
Cảm ơn ace luôn tin tưởng động viên và chia sẻ lúc vui buồn, nhưng thực tế phải Có Thực mới Vực được Đạo.
Chúc ace luôn mạnh khỏe, may mắn và rực rỡ !

Lâu lắm rồi mới gãy khung a ah!cầu ăn rất đều mà khung này nó bẻ gãy.
Neu ae choi chiu kho de y.tu thang 10 duong lich cho toi het nam.tu cau lo khung toi cau de nuoi thuong vuot khung 2 ngay.neu co von hoac ko co the vao cham 1 2 ngay hoac nuoi qua 1 2 ngay se van hup.chu y von