Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Vì bóng 3 là 8 rồi a ạ. Cầu này hn đề 38 bị gãy đó. E mới nói rồi mà. E ví dụ hôm chủ nhật đề 36 ta có 3 bóng 8 chạm 8, 6 bóng 1 có chạm 1. 6 tiến lùi 1 đv có chạm 5 và 7, và lấy chính đv làm chạm có chahm 6. Thứ 2 đề 46 ăn chạm 6. Chết rồi e viết thiếu cái lấy hàng đv làm 1 chạm nữa. Bác thử test nhé
Cảm ơn bác

Tuần rồi sau khi ra tổng 0-9-0 thì giàn kép : lệch kép âm sát kép đã ra liệu ngày mai có kép bằng không ta??? ?
Giàn tổng hợp: 00,01,05,07,10,11,12,14,16,21,22,23,27,29,32,33,34,36,38,41,43,44,45,49,50,54,55,56,58,61,63,65,66,67,70,72,76,77,78,83,85,87,88,89,92,94,98,99.

Chào ace.
Hôm nay ngày cuối tuần và cuối tháng niềm vui không được chon vẹn sau 3 ngày Húp thông 34d Đề rực rỡ thì hôm nay gãy Dàn Đề mặc dù rất đáng tiếc khi các bộ Càng 34d vẫn đều thông.
Chia buồn với ace chơi Đề và 3d Đề, chúc mừng ace ăn Lô cặp STL: 35** và 53 nhé.
Chúc mọi người buổi tối vui vẻ và hạnh phúc bên những người thân yêu của mình ngày cuối tuần.
Hẹn ace ngày mai bước vào tháng mới chúng ta sẽ gặp nhiều may mắn và rực rỡ hơn!

Sửa lần cuối:
Chào ace.
Hôm nay nhày cuối tuần và cuối tháng niềm vui không được chon vẹn sau 3 ngày Húp thông 34d Đề rực rỡ thì hôm nay gãy Dàn Đề mặc dù rất đáng tiếc khi các bộ Càng 34d vẫn đều thông.
Chia buồn với ace chơi Đề và 3d Đề, chúc mừng ace ăn Lô cặp STL: 35** và 53 nhé.
Chúc mọi người buổi tối vui vẻ và hạnh phúc bên những người thân yêu của mình ngày cuối tuần.
Hẹn ace ngày mai bước vào tháng mới chúng ta sẽ gặp nhiều may mắn và rực rỡ hơn!
thanks Bác!

Trời đất chắc chị gặp phải Vong rôuf chứ cao thủ gì. Đa số cao thủ từ vỡ nợ mới trở thành cao thủ. Củng có cao thủ sẽ làm lại đc từ đầu, củng có những cao thủ nợ tăng thêm nợ, chứ có phải cứ cao thủ là đánh đâu trúng đấy đâu. Có ct chỉ hô mõm là chủ yếu chứ làm gì có tiền để chơi. Vào dđ đàn rồi nhiều ct ko giữ đc mình nên bị các AD cấm khoá tk đấy chị ạ. Ông này chắc ko có khả năng để trả nợ nữa rồi nên mới làm như thế, nói chung ko còn chổ nào tin tưởng để lừa đc nữa. Chắc ko hy vọng gì lấy lại đc tiền đâu chị ạ. Mong chị cố gắng vượt qua kk. Đọc mấy bl biết chị ở QB, quê em củng ở QB. Mà em ko hiểu, trên dđ thể đăng đc thông tin cá nhân sao chị và ông ấy lại liên lạc đc với nhau vậy.
Em xin lỗi bác @saigon999 ạ, tự nhiên em qua toppic bác rồi nói thế này bác thông cảm cho em với nhe. Em ko cố ý đâu nhưng em thấy hoàn cảnh chị hai như thế thật em ko nhịn đc bác ạ!!!
Chị cảm ơn e đã động viên chị nhé .giờ nhắc đến tên đt @jupiter34 là chị căm thù lắm e ah .câu chuyện thì dài lắm .giờ chị gọi nó là thằng ăn cướp chứ chị chẳng biết dùng từ gì khác nữa e ạ .ko biết nó đã ăn cướp đc bn người rồi .nhưg chị chắc chắn một điều rằng nó sẽ gặp quả báo thôi e ạ .nó ăn cướp t của chị mà nó còn dám đưa cả danh dự của ba mẹ và con nó ra để lừa đảo chị nữa đấy .nó bảo t của chị nó đem đi chữa bệnh cho mẹ nó hết rồi .đúng là thằng con bất hiếu .mong amin sẽ cho nó cút khỏi dd càng sớm càng tốt .nó ko đáng để đc nhận giải thưởng 1.000.000 lần này nữa đâu amin ạ .

Chị cảm ơn e đã động viên chị nhé .giờ nhắc đến tên đt @jupiter34 là chị căm thù lắm e ah .câu chuyện thì dài lắm .giờ chị gọi nó là thằng ăn cướp chứ chị chẳng biết dùng từ gì khác nữa e ạ .ko biết nó đã ăn cướp đc bn người rồi .nhưg chị chắc chắn một điều rằng nó sẽ gặp quả báo thôi e ạ .nó ăn cướp t của chị mà nó còn dám đưa cả danh dự của ba mẹ và con nó ra để lừa đảo chị nữa đấy .nó bảo t của chị nó đem đi chữa bệnh cho mẹ nó hết rồi .đúng là thằng con bất hiếu .mong amin sẽ cho nó cút khỏi dd càng sớm càng tốt .nó ko đáng để đc nhận giải thưởng 1.000.000 lần này nữa đâu amin ạ .
E báo và gửi ad bằng chứng để xử lý thôi

Cảm ơn sự nhiệt tình tâm huyết với anh em tập đoàn của tất cả các anh chị.gía trị vật chất tuy nhỏ nhưng giá trị tinh thần vô cùng to lớn hang vạn người ngưỡng mộ và bình chọn cho các bạn đó là danh dự,uy tín.xin chúc mừng.
Cảm ơn ae nhé

Hôm nay chưa đc may mắn phải ko bác @saigon999 .mai làm lại bác nhé .
1 bài học chị à. Ai làm thì trước sau cũng chịu hậu quả, đôi khi bản thân mình còn không tin huống chi người ngoài. Tiền đi với ruột, ae người nhà đôi khi còn giết nhau vì lợi ích. Tất cả bằng chứng c lên đưa cho các admin để họ xử lý can thiệp. Mất tiền ai cũng xót cả