Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E chúc a trai ĐẠI TƯỚNG SAIGON999 ngày mới sk vvhp bên gđ và người thương nhé . Chúc a nay lại rr ạ

SÀI GÒN CHÚC ACE NGÀY MỚI LUÔN VUI VẺ MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
CÁC CẦU LÔ, ĐỀ VÀ 3D ĐỀ ĐANG THÔNG ACE CÂN ĐỐI VỐN ĐỂ CHƠI.
TRANH THỦ THỜI CƠ KIẾM XÈNG TIÊU TẾT NHÉ?????
Em chúc anh cười tuần hp thành công
Cảm ơn đại tướng, chúc đại tướng nhiều sức khỏe luôn may mắn và thành công rực rỡ để giúp ae vào bờ.

Mình mới tham gia diễn đàn nên nhiều cái còn chưa rành. Đã bấm theo dõi đại tương rồi nhưng ko biết khung tgian chốt số là thường mấy giờ và ở trang chính nào để tiện theo dõi lấy số chơi. Cảm ơn đại tướng.

Mình mới tham gia diễn đàn nên nhiều cái còn chưa rành. Đã bấm theo dõi đại tương rồi nhưng ko biết khung tgian chốt số là thường mấy giờ và ở trang chính nào để tiện theo dõi lấy số chơi. Cảm ơn đại tướng.
Tôi hay chốt sau 22h30 mỗi ngày tại đây, ae vào coi kéo về các trang trước hoặc tìm trong bát chốt DĐ cũng có nhé

MB: 06/11/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0134678 Kết Càng: 34678

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C1469
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 96-62-51
GHÉP XIÊN: 69-96, 26-62, 15-51
Cám ơn bác đã giúp ae nhg đg cầu hay! Chúc bác sk và luôn rr!!!

Ngày mới chúc bác Zai đẹp cùng toàn thể ace mạnh khoẻ hạnh phúc chiến thắng rực rỡ! Ace nào chơi lo thì đc ăn lo mà chơi đề thì ăn đề nếu chơi cả hai thì gọi là húp=o=o=o=o=o=o=o=o

Ngày mới chúc bác Zai đẹp cùng toàn thể ace mạnh khoẻ hạnh phúc chiến thắng rực rỡ! Ace nào chơi lo thì đc ăn lo mà chơi đề thì ăn đề nếu chơi cả hai thì gọi là húp=o=o=o=o=o=o=o=o
Cảm ơn e trai nhé, chúc e ngày mới vui vẻ và rực rỡ nhé???