Cầu MB - Cầu song thủ đề nuôi tuần | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ae lấy kq ngày t2 tuần trước cộng dồn lại đánh stđ nhé
Vd ngày 29/6 có 66720 = 21 nuôi std 121 đến ngày chủ nhật tuần này nhé
Cầu tuần đó qua rồi và gãy rồi bạn. Thứ 2 tuần vừa rồi đây là
Ae tuần này nuôi thêm cặp stđ 121 nữa nhé .cầu cũng đang chạy
cầu đó gãy rồi mà bạn. Tuần gần đây nhất là ngày 6.7 thì tổng phải là 18 chứ. Còn tuần trc là 121 thì gãy rồi còn đâu. Từ hôm 26 tới jo. 2 tuần rồi

Tuần này là bạn lấy ngày thứ 2 .29/6 đb 66720 cộng lại =21 nuôi 121 đến chủ nhật tuần này . Cầu ăn dc 4 tay rồi
Ng ta chỉ nuôi trong tuần. Từ thứ 2 tuần này tới thứ 2 tuần sau. Chứ nếu bạn nói nuôi tới tận chủ nhật tuần này. Kết quả ngày 29/6 tới jo thì có dai là 2 tuần k bạn.

Ng ta chỉ nuôi trong tuần. Từ thứ 2 tuần này tới thứ 2 tuần sau. Chứ nếu bạn nói nuôi tới tận chủ nhật tuần này. Kết quả ngày 29/6 tới jo thì có dai là 2 tuần k bạn.
Bạn ngồi tét thử lại đi . Mình nói ở trên mà bạn ko chịu đọc và động não . Mình nói rõ ngày tháng và pp rồi mà còn ko hiểu nữa tốt nhất ko nên chơi

Cầu stđ nuôi tuần . Lấy giải đb ngày thứ 5 cộng lại ra kết quả
Vd thứ 5 ngày 2/7 đb 61129 cộng lại =19 .ace đánh 19,91 (khung7 ngày) . Cầu chạy thông dc mấy tuâgn rồi
Cảm ơn người ae cs

tuần vừa rồi ăn con 27 mà
Cau 121 con th7 chu nhat nua tai ban noi ban kia chua hieu co nghi la ban thu thu 2 cong loi toi thu 2 tuan sao ban moi danh minh moi tech qua phai khong ban theo minh hieu la nhu vay ci gi sai thi ban chi dup

Mình nói lại ai chưa hiểu thì đọc lại nhé
Cầu ngày thứ 2 như sau
Lấy tổng đb ngày thứ 2 tuàn trước cộng lại dc tổng nuôi cho tuần sau
Vd ae lấy đb thứ 2 (29/6) có dạng 66720 ae cộng lại bằng tổng 21 nuôi song thủ đề 12,21 bắt đầu nuôi từ thứ 2 đến chủ nhật . Cầu vẫn đang chạy đều dc 4 tay rồi

Cau 121 con th7 chu nhat nua tai ban noi ban kia chua hieu co nghi la ban thu thu 2 cong loi toi thu 2 tuan sao ban moi danh minh moi tech qua phai khong ban theo minh hieu la nhu vay ci gi sai thi ban chi dup
Đúng rồi bạn

Ban oi cho minh hoi minh muốn tiem Bac rùa than vao dau tiem minh khong biet cho nao vao de biet bac dang so vay ban biet chi minh voi cam on ban
Bạn vào khu dân chơi miền bắc (3 càng lô) là thấy ct rùa thần

Cầu ngày thứ 2 như sau
Vd ae lấy đb thứ 2 (29/6) có dạng 66720 ae cộng lại bằng tổng 21 nuôi song thủ đề 12,21 bắt đầu nuôi từ thứ 2 đến chủ nhật . Cầu vẫn đang chạy đều dc 4 tay rồi
Nếu như bạn nói thế này. Mọi ng mặc định sẽ nghĩ nuôi trong tuần. Còn bạn phải nói rõ. Là chờ tuần kế tiếp mới nuôi bạn nhé. Thân

Cầu ngày thứ 2 như sau
Cũng cảm ơn bạn vì đã chỉ cầu cho ae.