Cầu MB - Cầu Song thủ lô đang chạy khá ổn. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Song thủ lô đang chạy khá ổn.

Mai 14-1 cầu báo 171. Đang thông hơn 10 ngày rồi. Ai dám vào cặp này k??
Cảm ơn bạn đã chia sẻ càu hay !!

Cầu này mình nhớ k nhầm chơi khoảng hơn 20 ngày rồi , mình cứ chơi thôi nó chưa gãy, mong sao mai nó gãy , bật mí thêm là nếu cặp đó ra nhiều thì a em lấy tâm càng bóng dương lên làm stl. Như vậy a e mai đánh cặp 121 và thêm 17 vào để chơi. A e nào chùng máu mai nhỏ nhẹ 10d mỗi con . Vạn sự tùy duyên?

Cầu này mình nhớ k nhầm chơi khoảng hơn 20 ngày rồi , mình cứ chơi thôi nó chưa gãy, mong sao mai nó gãy , bật mí thêm là nếu cặp đó ra nhiều thì a em lấy tâm càng bóng dương lên làm stl. Như vậy a e mai đánh cặp 121 và thêm 17 vào để chơi. A e nào chùng máu mai nhỏ nhẹ 10d mỗi con . Vạn sự tùy duyên?
Bạn nói nghe đã gở mồm thế ai dám vào.

Hiện tại mình đang chơi nhé ăn khá ổn, cầu này chơi cho song thủ lô.
Cầu như sau : a em lấy con tâm càng giải đặc biệt ta được 1 số.
số thứ 2 lấy giải 6 .2 tổng 3 con số được 1 số ghép vào làm song thủ lô.vd ngày 1/1/2021
Đb : 78885 ta lấy tâm càng số 8
Giải 6.2 có 565 tổng 3 số đc 16 la lấy số 6 vậy ghép đc 686 đánh hôm sau . Cầu này đánh cho ngày 1 ngày 2 ,đôi khi lắm mới sang ngày 3. Nếu theo cầu ngày 13/1 có cập 595. Chúc a em may mắn, vạn sự tùy duyên.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

cam on ban

Biết đâu bất ngờ :D. Chúc bác hôm nay rực rỡ tiếp