Cầu MB - Cầu song thủ và bộ + tổng cho anh em nào nuôi trong tuần | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu song thủ và bộ + tổng cho anh em nào nuôi trong tuần

SONCUTE 

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
23,062
Điểm
223
Xu
50,272Xu
Chào anh em mai quay số lại rồi ko biết anh em có tìm được cầu nào hay ko minh lâu nay cũng tìm được vài hay. Hôm nay tôi chơi xstg mất nhiều quá tôi nghĩ chắc anh em cũng giống tôi thôi cũng mất và mong xsmb quay lại sớm. Vậy tôi chia xẻ cầu này lên cho anh em tham khảo. Cầu này chỉ bắt bộ và đặc biệt 2,3 tuần nay nó ra luân bạch thủ mình cho cầu lên đây anh em tự tét nhé. Anh em lấy con thứ 2 và thứ 3 của giải đặc biệt ngày thứ bảy gep lại với nhau thành một cặp song thu.và anh em lót thêm bộ nhé. Trong khi anh em nuôi bộ trong tuần đó anh em tham khảo thêm cầu tổng này nữa để đánh kèm vào. Anh em lấy con thứ 2 của ngày thứ bảy gep với con thứ 2 của ngày chủ nhật cộng 2 con lại lấy tổng của nó và bóng của nó đánh cho tuần sau ah anh em nhớ là giải đặc biệt của thứ 7 và CN nhé. Anh em thử tét xem hai cầu này nó ăn thông từ tết đến giờ rồi. Chúc anh em may mắn.

Chào anh em mai quay số lại rồi ko biết anh em có tìm được cầu nào hay ko minh lâu nay cũng tìm được vài hay. Hôm nay tôi chơi xstg mất nhiều quá tôi nghĩ chắc anh em cũng giống tôi thôi cũng mất và mong xsmb quay lại sớm. Vậy tôi chia xẻ cầu này lên cho anh em tham khảo. Cầu này chỉ bắt bộ và đặc biệt 2,3 tuần nay nó ra luân bạch thủ mình cho cầu lên đây anh em tự tét nhé. Anh em lấy con thứ 2 và thứ 3 của giải đặc biệt ngày thứ bảy gep lại với nhau thành một cặp song thu.và anh em lót thêm bộ nhé. Trong khi anh em nuôi bộ trong tuần đó anh em tham khảo thêm cầu tổng này nữa để đánh kèm vào. Anh em lấy con hàng ngàn của ngày thứ 6 gep với con hàng ngan của ngày thứ 7 cộng 2 con lại lấy tổng của nó và bóng dương của nó đánh cho tuần sau ah anh em nhớ là giải đặc biệt của thứ 6 và 7nhé. Anh em thử tét xem hai cầu này nó ăn thông từ tết đến giờ rồi.chúc anh em may mắn
Chào anh em mai quay số lại rồi ko biết anh em có tìm được cầu nào hay ko minh lâu nay cũng tìm được vài hay. Hôm nay tôi chơi xstg mất nhiều quá tôi nghĩ chắc anh em cũng giống tôi thôi cũng mất và mong xsmb quay lại sớm. Vậy tôi chia xẻ cầu này lên cho anh em tham khảo. Cầu này chỉ bắt bộ và đặc biệt 2,3 tuần nay nó ra luân bạch thủ mình cho cầu lên đây anh em tự tét nhé. Anh em lấy con thứ 2 và thứ 3 của giải đặc biệt ngày thứ bảy gep lại với nhau thành một cặp song thu.và anh em lót thêm bộ nhé. Trong khi anh em nuôi bộ trong tuần đó anh em tham khảo thêm cầu tổng này nữa để đánh kèm vào. Anh em lấy con hàng ngàn của ngày thứ 6 gep với con hàng ngàn của ngày thứ 7 cộng 2 con lại lấy tổng của nó và bóng dương của nó đánh cho tuần sau ah anh em nhớ là giải đặc biệt của thứ6 và thứ 7 nhé. Anh em thử tét xem hai cầu này nó ăn thông từ tết đến giờ rồi. Chúc anh em may mắn.

Anh em ah tôi nghi nhầm cầu tổng đúng phải là con hàng ngàn của ngày thứ 6 và con hàng ngàn của ngày thứ 7 cộng lại ta có hai tổng đánh từ chu nhật đến thứ 6 tuần sau nhé anh em

Chào anh em mai quay số lại rồi ko biết anh em có tìm được cầu nào hay ko minh lâu nay cũng tìm được vài hay. Hôm nay tôi chơi xstg mất nhiều quá tôi nghĩ chắc anh em cũng giống tôi thôi cũng mất và mong xsmb quay lại sớm. Vậy tôi chia xẻ cầu này lên cho anh em tham khảo. Cầu này chỉ bắt bộ và đặc biệt 2,3 tuần nay nó ra luân bạch thủ mình cho cầu lên đây anh em tự tét nhé. Anh em lấy con thứ 2 và thứ 3 của giải đặc biệt ngày thứ bảy gep lại với nhau thành một cặp song thu.và anh em lót thêm bộ nhé. Trong khi anh em nuôi bộ trong tuần đó anh em tham khảo thêm cầu tổng này nữa để đánh kèm vào. Anh em lấy con thứ 2 của ngày thứ bảy gep với con thứ 2 của ngày chủ nhật cộng 2 con lại lấy tổng của nó và bóng của nó đánh cho tuần sau ah anh em nhớ là giải đặc biệt của thứ 7 và CN nhé. Anh em thử tét xem hai cầu này nó ăn thông từ tết đến giờ rồi. Chúc anh em may mắn.

??? cái này của kênh bút mực chia sẻ nhá
Kênh bút mực nào ông ơi chắc ông ko biết gì về soi cầu kèo nên mới nghĩ ai cũng như mình phải đi ăn cắp của người khác ah nếu ông mà muốn kiếm tiền thì ít nhất những cái cầu như vậy mà ko nhìn ra ah. Ông cứ về ghi từng ngày gđb ra ghi lại từ thứ 2 đến thứ bảy hàng tuần mà học sôi cầu nhé . 2 cái cầu tôi chia sẻ cho mọi người nó ăn thông từ tết đến giờ rồi đấy. Nếu mà ai cũng nghĩ như ông chắc lần sau có cầu nào chẳng ai dám chia sẻ lên đây đâu. Còn ông bảo cái kênh gì đấy chuẩn thì ông theo kênh đây chứ ông vào diễn đàn để tham khảo và học hỏi cầu kèo làm gì. Hay chăng biết gì lên xem ai chốt gì thì đánh đấy. Nếu mà như vậy thì ông cũng ra đảo sớm thôi nhé. Tôi xin lỗi anh em minh bực ông này quá nên anh em thông cảm mất cái công soi cầu của mình anh em thông cảm