Cầu MB - CẦU ST4D ,SIÊU PHẨM NGÀY 29/12/2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ST4D ,SIÊU PHẨM NGÀY 29/12/2021

Rất cám ơn các cao thủ và tất cả các ae đã có tấm lòng hào hiệp và rộng mở khi cs những đường cầu đẹp lên để mn tk! Thực ra đó đều là những đường cầu rất đẹp - nó không tự nhiên sinh ra cho mn xem tk mà là cả công sức + sự cố gắng và cả tấm lòng chân tình cởi mở hào hiệp khi đăng lên cs cho ae cùng Tk!
Ae đã xem tk cầu kèo có thể thích hoặc không thích đó là sự cảm nhận và quyền cá nhân của ae nhưng xin ae hãy biết tôn trọng bản thân và người khác! Nếu không có lời cảm tạ chi ân thì thôi xin đừng buông lời nặng nề cay đắng sự đóng góp cầu kèo của người khác! Càng có nhiều ae chịu khó tìm tòi cầu kèo đăng lên thì diễn đàn mới càng phát triển!
Diễn đàn là một sân chơi mở dành cho mọi thành viên trong diễn đàn vì vậy ae nên có tinh thần đoàn kết hợp tác học hỏi và khích lệ nhau cùng vui chơi có hiệu quả ae nhé!
Chúc tất cả các ae luôn mạnh khỏe vui vẻ tôn trọng nhau cùng chơi và cùng chiến thắng nhà Đồng!

ok , đại gia mà 21 ngày vào diễn đàn mà thua 1 tỷ lại đổ lên đầu người khác thật oan nghiệp ,
tay này bị nghiệp quật
Chơi bời kiểu cứ thấy số là ảo tưởng muốn khinh nhà người khác ngay ko khinh đc quay ra chửi bậy chán cái kiểu người như vậy lắm bác AUCHU nhỉ 🤣

Rất cám ơn các cao thủ và tất cả các ae đã có tấm lòng hào hiệp và rộng mở khi cs những đường cầu đẹp lên để mn tk! Thực ra đó đều là những đường cầu rất đẹp - nó không tự nhiên sinh ra cho mn xem tk mà là cả công sức + sự cố gắng và cả tấm lòng chân tình cởi mở hào hiệp khi đăng lên cs cho ae cùng Tk!
Ae đã xem tk cầu kèo có thể thích hoặc không thích đó là sự cảm nhận và quyền cá nhân của ae nhưng xin ae hãy biết tôn trọng bản thân và người khác! Nếu không có lời cảm tạ chi ân thì thôi xin đừng buông lời nặng nề cay đắng sự đóng góp cầu kèo của người khác! Càng có nhiều ae chịu khó tìm tòi cầu kèo đăng lên thì diễn đàn mới càng phát triển!
Diễn đàn là một sân chơi mở dành cho mọi thành viên trong diễn đàn vì vậy ae nên có tinh thần đoàn kết hợp tác học hỏi và khích lệ nhau cùng vui chơi có hiệu quả ae nhé!
Chúc tất cả các ae luôn mạnh khỏe vui vẻ tôn trọng nhau cùng chơi và cùng chiến thắng nhà Đồng!
Quá ok luôn người ae mình ơi ,

là tv mới nhỉ mới được có 21 ngày , ăn nói quá lịch sự nhỉ m chúc mừng nhé chúc mừng ,
chúc mừng với cái cá tính đó , đã thua còn thúa thêm nhé,
vào diễn đàn mới có 21 ngày mà thua 1 tỷ , xin chúc mừng đại gia

View attachment 168150
Kệ nó đi a hôm anh ăn ko thấy nó pót

Mình xin phép nói thật ở diễn đàn rất cần người như bác AUCHU, bác rất nhiệt tình chia sẽ cầu kèo và động viên khích lệ ae mổi lúc thắng hoặc thua, nhiều ae cứ nghĩ bác câu lại câu viu là sai lầm rồi, ko ai có thời gian rảnh vậy đâu ae mình nhỉ, cám ơn ae bài viết của ae rất hay hihi🤩

Có chí thì ham học
Bất chí thì ham chơi
Trí khôn tạo nên người
Đức nhân tìm ra bạn
Thành đạt nhờ đức dày
Làm nên nhờ có thầy
Đủ đầy nhờ có bạn
Đủ sức bền thì thắng
Biết mình khi hoạn nan
Hiểu bạn lúc gian nguy
Nghèo hèn bởi tự ti
Ngu si vì tự phụ
Tài đức cao hơn phú
Dốt nát hay làm theo
Hiểu biết nhiều thì lợi
Hỏng việc thì hấp tấp
Va vấp bởi vội vàng
Cảnh giác với lời khen

Bình tâm nghe lời trách
Hay quá ae ơi . Đọc mà thấm thía . Kệ đi ae ăn 3 càng 4 càng sao không thấy nói .

Mình xin phép nói thật ở diễn đàn rất cần người như bác AUCHU, bác rất nhiệt tình chia sẽ cầu kèo và động viên khích lệ ae mổi lúc thắng hoặc thua, nhiều ae cứ nghĩ bác câu lại câu viu là sai lầm rồi, ko ai có thời gian rảnh vậy đâu ae mình nhỉ, cám ơn ae bài viết của ae rất hay hihi🤩
OK AE

Có chí thì ham học
Bất chí thì ham chơi
Trí khôn tạo nên người
Đức nhân tìm ra bạn
Thành đạt nhờ đức dày
Làm nên nhờ có thầy
Đủ đầy nhờ có bạn
Đủ sức bền thì thắng
Biết mình khi hoạn nan
Hiểu bạn lúc gian nguy
Nghèo hèn bởi tự ti
Ngu si vì tự phụ
Tài đức cao hơn phú
Dốt nát hay làm theo
Hiểu biết nhiều thì lợi
Hỏng việc thì hấp tấp
Va vấp bởi vội vàng
Cảnh giác với lời khen

Bình tâm nghe lời trách
Rất hay cảm ơn ACHU đọc xong mình cảm thấy dịu lại

STD,72,27,
STD,072,027,
STD,1072,1027,
BỘ,22,
22,27,72,77
3D,0,5,
4D,1,6
HÚP BỘ ĐỀ NÀY
Cám ơn anh AUCHU chuẩn quá!
Nào ai biết nào ai hay cầu nào lên thiên đường?
Hãy như bác AUCHU chỉ cần có một tấm lòng rộng mở nhân ái thì sẽ lên thiên đường nhanh thôi!

STD,72,27,
STD,072,027,
STD,1072,1027,
BỘ,22,
22,27,72,77
3D,0,5,
4D,1,6

Cám ơn anh AUCHU chuẩn quá!
Nào ai biết nào ai hay cầu nào lên thiên đường?
Hãy như bác AUCHU chỉ cần có một tấm lòng rộng mở nhân ái thì sẽ lên thiên đường nhanh thôi!
CHÚC AE KHAM KHẢO MAY MẮN