Cầu MB - Cầu STĐ tay 4 ngày 24/10/2020!!! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin phép Admin mình chia sẻ cầu STĐ đang chạy cho mọi người tham khảo (Rất xin lỗi vì mình chưa vẽ được cầu).
Cầu như sau:
- Ae lất tâm càng (hàng trăm) G2.2 làm đầu, ghép với số hàng ngàn và hàng chục G2.2 làm đuôi được STĐ chơi cho ngày hôm sau.
VD:
+) Ngày 20/10 - G2.2 là: 93470 => Báo STĐ cho ngày 21/10 là: 43,47. Ta đã ăn đề 43.
+) Ngày 21/10 - G2.2 là: 35799 => Báo STĐ cho ngày 22/10 là: 75,79. Ta đã ăn đề 79.
+) Tương tự, ngày 22/10 - G2.2 là: 72578 => Báo STĐ cho ngày 23/10 là: 52,57 (lót bộ 02 cho chắc ăn).
Hy vọng cầu còn chạy vì mai mới là tay 3.
Chúc ae may mắn!!!
Hay quá người anh em

Chắc chắn là phang rồi tổng 4,9 đang đẹp cầu tay 4 càng 3d2,7,3,8
Càng 2,7,3,8,là mình lấy ở vị chí khác hôm qua chia xẻ là vẫn G2.2 lấy con chuc nghàn và đơn vị cả bóng dương thì hôm nay gãy càng ăn cua vì 25 mới về nên chơi nhỏ quá

Chúc mừng cao thủ
Đồng nó thế đấy hôm qua mình viết bài ở chỗ niềm tin ý tiếp thêm động lực cho cầu chậm kinh bt 52 niềm tin chia xẻ cầu khác hôm kia thì mình tiếp thêm vào đó để đông viên bạn ấy chơi lại cầu hjjj

Ok hi vọng cầu vẫn chạy để cả nhà rực rỡ van nghệ chà đá bia hơi thôi nhé cả nhà tay thứ tư rồi

Mình thì lộn lung tung beng may mắn làm con càng 6k
67019
Screenshot_20201023-200603_Gii M S Hc.jpg

Hy vọng mai cầu còn chạy để cả nhà rực rỡ.
Mn nhớ lót bộ 04, chạm 4, chạm 49 (theo cầu CT Nguoiquaduong nhé).

Hy vọng mai cầu còn chạy để cả nhà rực rỡ.
Mn nhớ lót bộ 04 của Ct nguoiquaduong như nào nhỉ mong ace chia sẻ lại giùm

Cảm ơn ạ, chúc may mắn!!!
Câu này mình phat hiện ra tư hôm con đê 43 nhưng không nghĩ nó lại chay thông tiếp ,chi nghi là trùng hợp thôi , đâu nghi ra std thông 3 hôm , nghĩ thấy tiếc qua mình còn chụp gui cho mấy ngươi ,mà không tư tin đê vào , nay đc bác cs mai vao vây biết đâu thông tiêp

Câu này mình phat hiện ra tư hôm con đê 43 nhưng không nghĩ nó lại chay thông tiếp ,chi nghi là trùng hợp thôi , đâu nghi ra std thông 3 hôm , nghĩ thấy tiếc qua mình còn chụp gui cho mấy ngươi ,mà không tư tin đê vào , nay đc bác cs mai vao vây biết đâu thông tiêp
Cầu này nhiều người nhìn thấy mà.
Cầu tay 4 thì ăn STĐ hay TTĐ ko cao, nhưng vẫn mong ăn bộ 04 là vui lắm rồi.