Cầu MB - Cầu Stl ăn từ 14.9 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Stl ăn từ 14.9

thật ra - ông ấy vẽ hình chán bỏ mẹ - nhưng đọc kĩ và nhìn suy luận ra - thì thấy rất oki

Cái thứ hai hôm xem laik của ct tùng bảo là ủng hộ quỹ vào trong diễn đàn mình ủng hộ như thế nào mong ct tùng chỉ dẫn đó cũng là một lời cảm ơn đến tất cả các ct. Trả biết nói gì hơn chỉ biết nói lời cảm ơn rất nhiều OK.

Chủ thớt nói lấy tâm càng g3.1
Cầu này ok hay k thỉ chưa biết nhưng nếu có tâm up thì nên xem lại cách chia sẻ. Thân

bạn bình tĩnh lại xem nào - ơ hay ngày 24 nó báo 67 76 cơ mà - bạn xem kĩ lại đi rồi mình nói tiếp
Dung roi 676 ,may ban nay vao tham khao .nhung ko chiu doc ky.chu thot dang bai co ca hinh anh ro dang nhu vay .

Cầu này ok hay k thỉ chưa biết nhưng nếu có tâm up thì nên xem lại cách chia sẻ. Thân
và ghép với bóng dương hàng vạn 2.1 nữa đúng ko - ông nhìn sang chỗ khác rồi

Nguoi ta chia se nhu vay con gi nua.ong vao ong phai doc tieu de.roi tet xem nhung ngay khac.day nay ban doc lai di nha.TAM CANG G3,1 GHEP VOI BONG DUONG CON DAU TIEN CUA G2.1 TAM CANG G3.1=5 GHEP VOI CON DAU G2.1.LA CON 4.BONG DUONG LA 9.TA DUOC CAP STL595

Cầu chuẩn và hay mà!ae đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé!thanks ct đã cs cho ae \-strong

[/QUOTE
Bạn đang ghép với bóng của con đầu tiên G2.2
Của mình là bóng G2.1 mà