Cầu MB - CẦU STL * BTĐ VÀ CẦU ĐỀ BỘ THÁNG 4 | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
thiếu gì lô đẹp đang thông mà chơi loại gan này vậy e.. khà khà.. cậy đỏ cân tát hử...Cầu kép tại giải đb và giải nhất.. lấy nó cộng trừ 2...cầu ABA ĐÂY 48684 lấy con tâm 6 ghép ra hai bên.. lô cầu đẹp nhiều lắm ae
E bắt theo nhịp trễ của nó đó bác
Cặp này đang theo nhịp 6 ngày
Như nay e bắt cặp 252 , nhịp trễ của nó là 4 ngày.
Để tự tin thì e đặt cặp 585 K2N

Kép đang soi bộ 22. stđ 22,72 btđ 72 ae nhé

thiếu gì lô đẹp đang thông mà chơi loại gan này vậy e.. khà khà.. cậy đỏ cân tát hử...Cầu kép tại giải đb và giải nhất.. lấy nó cộng trừ 2...cầu ABA ĐÂY 48684 lấy con tâm 6 ghép ra hai bên.. lô cầu đẹp nhiều lắm ae
Vậy là lô 686 ạ tt

còn 1 loại cầu.. gọi nó là tam giác.. khi xuất hiện nó có độ nổ 90% tâm càng gđb và số đầu g7 + số đuôi g 7.. 181
Mong bác chỉ lối và chia sẻ nhiều câunkeof nữa để bọn e học hỏi ạ.e xin phép ngủ trc đây ạ.mai có số của bác để chơi .yên tâm r ạ

E xin đóng góp ntn.bác lập 1 cái forum cầu kèo lô đề cho mng tham khảo đc k ạ.e tin vs knghiem của bác thì rất nhiều ae đc nhờ.bản thân e cũng vậy ạ.mong bác đồng ý ạ
lập như vậy.. mỗi ngày từ 5 - 10 trang mn check luận số cùng.. nó dài quá sợ ae ko theo dõi đc bạn ak.. hết tháng này mình sẽ chỉ cs tại đây coi sao

lập như vậy.. mỗi ngày từ 5 - 10 trang mn check luận số cùng.. nó dài quá sợ ae ko theo dõi đc bạn ak.. hết tháng này mình sẽ chỉ cs tại đây coi sao
E theodoix và ủng hộ bác.e vừa xem qua tần suất 898 k ổn lắm.nhug bác đã nói là e sẽ nổ ạ

E theodoix và ủng hộ bác.e vừa xem qua tần suất 898 k ổn lắm.nhug bác đã nói là e sẽ nổ ạ
tự tin cầu kèo thôi ae.. cặp 898 tần xuất ko xấu đâu. 98 tần xuất 3 ngày.. 89 ko phải dạng lô gan

112287

Sửa lần cuối: