CẦU STL ĐÁNH TRONG NGÀY 05/09 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

CẦU STL ĐÁNH TRONG NGÀY 05/09

Đài tiền giang chủ nhật mới đánh đúng k bạn
Ae nhìn kĩ hình cầu và đọc các cm mình đã đính chính lại rồi .ae làm ơn đọc kĩ lại dùm và nhìn cho kĩ .cầu ăn thông 4 hôm và nếu cầu còn chạy thì hôm nay là thông ngày thứ 5 với cặp stl 292.chứ ko phải 1 số ae nhìn ko ra ,đọc ko kĩ ,người thì bảo 262 người kêu 282,rồi có người lại bảo hôm qua gãy 454 mình chả hiểu ae đọc và xem hình rõ đc đến đâu mà cứ bình luận sai lệch về vấn đề ! Thân ái
Bạn nói sai nên người ta mới bảo gãy cầu là đúng, 45,54 hôm qua,
Chính xác của cầu này la
Con cuối của 5.2 và con cuối 5.4 +lại là một số, ghép con đầu của 5,2 và con đầu của 5.5 mới đúng, chứ bạn nói tất cả là con cuối hết thì sai rồi
Hôm nay 5/9 là con 29,92 là đúng,nhưng bạn chỉ cầu sai nên ace mới ghép bị nhầm

mình xin đính chính lại là cầu ở giải 5
lấy số cuối giải 5.1 cộng với số cuối giải 5.4 ta đc 1 số
lấy số đầu giải 5.2 cộng số đầu giải 5.5 ta đc 1 số
rồi lấy 2 số đó ghép với nhau tạo thành 1 cặp STL để chơi cho ngày hôm sau
chúc toàn thể ae may mắn ,và vào bờ an toàn !
Vâng xin cảm ơn bác.chúc bác luôn may mắn.cho đi là nhận lại.mong bác nhận lại được gấp nhiều lần hơn những gì bác cho đi.

như mình nói ở trên hiện tại cầu stl này đang ăn đc 4 ngày hôm nay ,đã từ rất nâu rồi từ năm 2015 đến nay mình có chơi kiểu cầu này và hôm qua mình bất chợt xem lại cầu kèo ngày trước thì thấy nó lại ăn trở lại với đúng nguyên tắc và vị trí của nó ,nên hôm nay mạo muội bắt cho ae STL để chơi cho ngày 05/09 mọi cầu kèo đều là tham khảo ae nào kết trùng máu thì chơi ,ko có cầu kèo nào là mãi mãi cả nên ae có thể cân nhắc trước khi chơi
đó là cầu nằm ở giải 5
ta lấy số cuối giải 5.1 cộng với số cuối giải 5.4 ta đc 1 số , nếu 2 số đó cộng lại lớn hơn 10 (ví dụ 15 ) thì ta lấy số 5
và ta lấy số cuối giải 5.2 cộng số cuối giải 5.5 ta đc 1 số thứ 2 ,nếu 2 số cộng lại lớn hơn 10(ví dụ 19) ta lấy số 9
như vậy ta đã có 2 số ghép với nhau đc cặp STL đánh cho ngày hôm sau
View attachment 4173View attachment 4174
Bạn nói 2 số cuối giải 5.2 và 5.5 sao hình vẽ lại là 2 số đầu?