CẦU STL HUYỀN THOẠI K3N | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

CẦU STL HUYỀN THOẠI K3N

như tiêu đề có 1 cầu stl k3n ăn rất dài từ năm 2018 đến nay ,cầu thi thoảng mới gãy 1,2 lần và khi chạy lại là lại ăn thông mãi cả tháng hay vài tháng liền ae cần mình chia sẻ ko nhỉ , ko biết khi chia sẻ xong cầu này liệu anh đồng có hủy bỏ cầu ko ta ?????

giờ rất là khó đưa cầu lên là gãy nhưng đưa số lên thì lại mơ hồ, theo quan điểm của mình cầu nào cũng có lúc gãy thế nên bạn cứ đưa lên để anh em học hỏi nhận dạng cầu, lần sau có gặp là biết. cám ơn bạn.

hiện tại theo cầu khung ngày hôm kia là cặp stl 151, hôm qua là 575
vậy cặp 151 k3n và ngày hôm qua chưa ra ,hôm nay khung ngày 2 theo mình sẽ nổ 51 , cặp 575 k3n và hôm nay ngày đầu ,ae cân nhắc vào tiền nhé !
CON THỨ 4 GĐB VÀ CON THỨ 3 GIẢI 5.2 ĐÚNG KHÔNG AD

thôi thì mặc kệ cha nhà đồng , cầu này chạy 2 năm nay rồi , vậy chia sẻ luôn cho ae gãy hay thông tiếp tùy duyên vậy
cầu nằm ở giải 5.2 ta lấy 2 số ở giữa làm cặp stl k3n bao nổ toàn quốc , từ 2 năm nay rồi ,giờ chia sẻ cho ae biết và mình đã ăn quá nhiều với cầu này ,hiện tại chủ lô vẫn nợ mình , giờ chia sẻ hi vọng nó sẽ lag cầu chạy đến hết năm 2019 này
ae có thể test kiểm trứng

Đính kèm

• 848.2 KB Lượt xem: 374
thôi thì mặc kệ cha nhà đồng , cầu này chạy 2 năm nay rồi , vậy chia sẻ luôn cho ae gãy hay thông tiếp tùy duyên vậy
cầu nằm ở giải 5.2 ta lấy 2 số ở giữa làm cặp stl k3n bao nổ toàn quốc , từ 2 năm nay rồi ,giờ chia sẻ cho ae biết và mình đã ăn quá nhiều với cầu này ,hiện tại chủ lô vẫn nợ mình , giờ chia sẻ hi vọng nó sẽ lag cầu chạy đến hết năm 2019 này
số còn tùy duyên. cảm ơn bạn đẫ chia sẻ ae

Nổ 57 ngày 1 còn stl 151 mai khung ngày 3 và stl của hôm nay cho ngày mai 676

Ae theo cầu này hôm nay tiếp tục nuôi cặp 090 k3n nhé, hôm kia nổ 15 và hôm qua ghê quá

mấy tháng nay mình dùng cầu này + thêm 3 thấy chạy cũng đc,lâu lâu có gãy nên ko chia sẻ lên cho a e. ???

theo cầu ae nuôi cặp 585 k3n nhé, mình nghi nó nổ hôm nay , còn 1 cầu nữa chạy dài từ đầu năm 2019 đến nay , theo cầu là btl 22 k2n ae nhé