Cầu MB - Cầu STL khung 1 ngày ăn cả THÁNG | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu STL khung 1 ngày ăn cả THÁNG

Có phải cầu kèo của mỗi mình đâu mà giữ chứ. Tôi cứ tưởng chủ thớt này bắt được cầu nào ghê gớm lắm mà cứ úp mở làm để ae thắc mắc. Cầu này đã có người anh em trong diễn đàn chia sẻ rồi mọi người nhé. Nó là cặp số đứng vị trí GĐB.3&.4 nhé mọi người. Cầu này cũng ko như chủ thớt quảng cáo vì nhiều hôm lên khung 3ngày và có vài lần gãy khung mọi người nhé. Thân ái!

tôi vào đây học hỏi các cao thủ,cầu kèo,cách bắt...chứ tôi lấy số của các ông làm gì,còn cầu tôi biết rồi,nhưng vấn đề nói các ông ko dám cs lên sợ gẫy.Xin thưa,Hội đồng nó thèm soi các ông để làm cái gì.Toàn là hạt cát giữa sa mạc thôi.Hội đồng nó thống kê từ các đầu cái,chứ rảnh đi soi các ông.
Bạn nói đúng đấy, những ông chờ lấy số khác nào há miệng chờ sung nó rụng chẳng may nó rụng ra ngoài thì nuốt nước bọt à, phải nhìn lên cây tự trèo mà hái chứ. Cũng nhu cầu thôi nhìn thấy cầu rồi tìm cách bắt chứ cứ chờ người ta cho sẵn khác nào người ta nhặt quả thối bỏ vào miệng cũng ăn à

cái cầu này là ghép con hàng chục và hàng trăm của giải đặc biệt thành cặp stl chơi khung 2 ngày chứ có gì.

Bạn nói đúng đấy, những ông chờ lấy số khác nào há miệng chờ sung nó rụng chẳng may nó rụng ra ngoài thì nuốt nước bọt à, phải nhìn lên cây tự trèo mà hái chứ. Cũng nhu cầu thôi nhìn thấy cầu rồi tìm cách bắt chứ cứ chờ người ta cho sẵn khác nào người ta nhặt quả thối bỏ vào miệng cũng ăn à
hi,mình ko bao giờ chơi số sẵn,chỉ thích học hỏi cầu kèo,cách bắt,phương pháp chơi của các cao thủ bạn a