Cầu MB - Cầu stl khung 3 ngày ăn quanh năm | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nào về đề cũng có cặp để nuôi khung 3 ngày tỷ lệ vào 1:3:8: như có khung sẽ trượt nên ae sẽ kết hợp cầu keo khác để chơi bây giờ đang có câu 11:66 và 090 thì xét tan xuất 090 de về, nên ae chọn 090 nhé, chúc ae may mắn

Hôm nào về đề cũng có cặp để nuôi khung 3 ngày tỷ lệ vào 1:3:8: như có khung sẽ trượt nên ae sẽ kết hợp cầu keo khác để chơi bây giờ đang có câu 11:66 và 090 thì xét tan xuất 090 de về, nên ae chọn 090 nhé, chúc ae may mắn
Ví dụ 28/12 DB 90 mình nuôi cặp 090 k3n và đợi ngày thứ 2 mới vào phải ko ct

Rất đơn giản,ae lấy chính con đặc biệt và lộn lại làm cặp stl nuôi 3 ngày, cầu này có trượt như rất ít, những tôi khuyên ae nên chờ trượt một khung rồi vào, cầu này tôi cứ chờ trượt 2 khung, vào đã húp nó,này cs cho ae có cái tết.noi nguy hiểm nhất là an toàn nhất,ae có thể kiểm chứng bảng tần suất cap loto nhé,tes thu nhé, nếu chờ trượt 1 khung vào cang tay khung sau, hiếm khi 2 khung trượt liền, chúc ae sức khỏe,may mắn thành công.
Mai là khung cuối của cặp 090 phải ko ct nhỉ

Khung cuối 090, đã ăn, tính từ nuc nó về trừ một hôm trượt rồi vào,hon nay húp khung cuối

Rất đơn giản,ae lấy chính con đặc biệt và lộn lại làm cặp stl nuôi 3 ngày, cầu này có trượt như rất ít, những tôi khuyên ae nên chờ trượt một khung rồi vào, cầu này tôi cứ chờ trượt 2 khung, vào đã húp nó,này cs cho ae có cái tết.noi nguy hiểm nhất là an toàn nhất,ae có thể kiểm chứng bảng tần suất cap loto nhé,tes thu nhé, nếu chờ trượt 1 khung vào cang tay khung sau, hiếm khi 2 khung trượt liền, chúc ae sức khỏe,may mắn thành công.
Theo như bác nói thế này thì 90 bị quá khung hôm nay ngày 4 mới ra thì ngày mai mùng 2 vào cặp 050 hay vào cặp của ngày hôm nay là 858 chơi cho ngày mai hả bác

Đã húp 17 và:87 ngày 3, cầu về bo do ae, nhớ chờ trượt 1 hôm rồi vào, kết hợp cầu keo khác trùng nuôi căng tay
Theo như bác nói thế này thì đợi ngày mai nếu 585 ko ra thì bắt đầu nuôi 585 k3n đúng không bác