Cầu MB - (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG . | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG .

• Thread starter huynh19
  • Ngày gửi
Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
Ace thấy hay xin lượt liek để có thêm động lực chia sẻ tiếp câu sau. Cảm ơn
cảm ơn, toi tham khảo

Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
CƠ HỘI ĐÃ ĐẾN ACE NHÉ. ĐỀ VỀ 07111. ACE ĐÃ BIẾT MÌNH NÊN LÀM J PHẢI KO? ???$$$$$$$
CHÚC ACE THAM KHẢO PHÁT TÀI
ACE THẤY HỮU ÍT NHỚ LIEK BÀI VIẾT ĐỂ TẠO ĐỘNG LỰC CHO MÌNH LÊN TIẾP CẦU TIẾP THEO HIỆU QUẢ KO NGỜ ĐÂU. CẢM ƠN

Chúc ace thành công rr.
Hnay ra 7111 thì ta lấy 171 phải k bác oi ???

Hỏi bạn 1 câu nhé.
100 lần xuất hiện định dạng như vậy bạn muốn ăn đủ 100 lần phải ko? ??. Và 100 lần như thế bạn có kiểm tra xem ăn bao nhiêu lần ko.
Có cái cầu nào không gãy chạy muôn đời không bạn
Có cái j vĩnh viễn trường tồn ko. Có j là mãi mãi ko? .
Nghe câu này chí lý

Nói cho rõ mai đánh con gì cho anh em bớt suy nghĩ thành loạn cầu ấy bác thôi chịu khó giải thích luôn đi bác cứ cho đi rồi sẽ nhận lại
Đứng trước kép bằng 11 là những cặp số nào thì bạn chọn để đánh khung 3 ngày tỷ lệ về cao.
Tặng bạn thêm 1 cầu ăn thông k3n.
Chúc bạn mai mắn phát tài

Đính kèm