Cầu MB - (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG . | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG .

• Thread starter huynh19
  • Ngày gửi
Hỏi bạn 1 câu nhé.
100 lần xuất hiện định dạng như vậy bạn muốn ăn đủ 100 lần phải ko? ??. Và 100 lần như thế bạn có kiểm tra xem ăn bao nhiêu lần ko.
Có cái cầu nào không gãy chạy muôn đời không bạn
Có cái j vĩnh viễn trường tồn ko. Có j là mãi mãi ko? .
xl bạn . cam on da chia se

xl bạn . cam on da chia se
Ko j bạn. Mình chỉ nói để bạn hiểu.
Và đây là những chia sẻ của mình với mục đích 9 là để ace tham khảo thêm 1 pp bắt lo mới mà mình cảm thấy hiệu quả. 1 mục đích cuối cùng cũng chỉ muốn ace thua nhiều sớm được cái phao vào bờ an toàn và sớm nhất. Cảm ơn bạn.
Chúc bạn tham khảo vui vẻ phát tài.

Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
Ace thấy hay xin lượt liek để có thêm động lực chia sẻ tiếp câu sau. Cảm ơn
Cảm ơn a đã chia sẻ. Rấy hay và dễ hiểu

Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
Miền nao cung dc ak ban

Ko j bạn. Mình chỉ nói để bạn hiểu.
Và đây là những chia sẻ của mình với mục đích 9 là để ace tham khảo thêm 1 pp bắt lo mới mà mình cảm thấy hiệu quả. 1 mục đích cuối cùng cũng chỉ muốn ace thua nhiều sớm được cái phao vào bờ an toàn và sớm nhất. Cảm ơn bạn.
Chúc bạn tham khảo vui vẻ phát tài.
Hay qua ban nguyen 234

Chúc ace thành công rr.
Cảm ơn bác nhiều, chúc bác luôn rr

Chúc ace thành công rr.