Cầu MB - (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG . | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG .

• Thread starter huynh19
  • Ngày gửi
CƠ HỘI ĐÃ ĐẾN ACE NHÉ. ĐỀ VỀ 07111. ACE ĐÃ BIẾT MÌNH NÊN LÀM J PHẢI KO? ???$$$$$$$
CHÚC ACE THAM KHẢO PHÁT TÀI
ACE THẤY HỮU ÍT NHỚ LIEK BÀI VIẾT ĐỂ TẠO ĐỘNG LỰC CHO MÌNH LÊN TIẾP CẦU TIẾP THEO HIỆU QUẢ KO NGỜ ĐÂU. CẢM ƠN
CHÚC MỪNG ACE ĐẠI THẮNG 070.17 .
ACE VÀO BỜ CHƯA Ạ. NHỚ BẢO LIEK CHO MÌNH CÁI NÀO ACE.
ACE AI HÓNG CẦU BTLO HUYỀN THOẠI CHO BẢO LIEK MÌNH SẼ CHIA SẺ TIẾP CẦU BTL.

thế GDB hnai 91082 thì mai STL là 010 hả chú , vẫn chưa nắm lắm

Hóng cầu btl.
Nay 070 ăn cả cặp. Vào hơi ít. Húp 60d

Mình tạm thời giữ lại nhưng sẽ chốt cho ace tham khảo khung 3 ngày cầu chạy thông nhiều ngày . Ace thấy OK chứ
(((TÍNH TỪ 21/07/2019-----20/08/2019)) (((((((TỔNG 35 PHÁT ))))))))))
(( GÃY 1 KHUNG ))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mình tạm thời giữ lại nhưng sẽ chốt cho ace tham khảo khung 3 ngày cầu chạy thông nhiều ngày . Ace thấy OK chứ
(((TÍNH TỪ 21/07/2019-----20/08/2019)) (((((((TỔNG 35 PHÁT ))))))))))
(( GÃY 1 KHUNG ))
Chốt xem bác

Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
Ace thấy hay xin lượt liek để có thêm động lực chia sẻ tiếp câu sau. Cảm ơn
Thanks pam da chia se de ae Học hoi tham khao

xl bạn . cam on da chia se
Cầu mà tựa đề là chạy ăn quanh năm suốt tháng.theo m đk hiểu là ví dụ như 1 tháng 30 ngày thì m chia ra vd nhu đều có cầu thì 10×3=30. Tức 10 lần nuôi k3n. Nhưng nếu gãy thì có nhiêuf thì 2 lần con 8 lần ăn. Còn năm thì cũng ví dụ như tháng m nói 1 nam 12 tháng. Có 120 lần để nuôi. Gãy cầu 20 lần luôn. Ăn đk 100 lần. Cúng quá đã rồi. M hiểu thì thế. Chứ nếu mà ai bảo cầu nào chạy quanh năm k gãy thì m nghỉ làm ăn rồi chơi môn này.

Cầu mà tựa đề là chạy ăn quanh năm suốt tháng.theo m đk hiểu là ví dụ như 1 tháng 30 ngày thì m chia ra vd nhu đều có cầu thì 10×3=30. Tức 10 lần nuôi k3n. Nhưng nếu gãy thì có nhiêuf thì 2 lần con 8 lần ăn. Còn năm thì cũng ví dụ như tháng m nói 1 nam 12 tháng. Có 120 lần để nuôi. Gãy cầu 20 lần luôn. Ăn đk 100 lần. Cúng quá đã rồi. M hiểu thì thế. Chứ nếu mà ai bảo cầu nào chạy quanh năm k gãy thì m nghỉ làm ăn rồi chơi môn này.
Haha. Bạn có thấy mình để là cầu chạy quanh năm ngày tháng.
Vậy bạn có thấy mình lại để là cầu này vĩnh viễn ko gãy không bạn.
Vậy bạn cho mình cái (đống ) góp cho cách nói của mình : là khi cầu này gặp định dạng như vậy thì tỷ lệ về con lô cho 3 ngày sau là cực cao. Vậy thực ra bạn có cái ý kiến j nói mình nghe để mình chỉnh lại.
Nếu bạn thấy cầu mình chia sẻ là không hữu ít. Vậy bạn có thể tham khảo ở các ace nào bạn cho là cao thủ. Chúc bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống. Cảm ơn