Cầu MB - (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG . | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG .

• Thread starter huynh19
  • Ngày gửi
Haha. Bạn có thấy mình để là cầu chạy quanh năm ngày tháng.
Vậy bạn có thấy mình lại để là cầu này vĩnh viễn ko gãy không bạn.
Vậy bạn cho mình cái (đống ) góp cho cách nói của mình : là khi cầu này gặp định dạng như vậy thì tỷ lệ về con lô cho 3 ngày sau là cực cao. Vậy thực ra bạn có cái ý kiến j nói mình nghe để mình chỉnh lại.
Nếu bạn thấy cầu mình chia sẻ là không hữu ít. Vậy bạn có thể tham khảo ở các ace nào bạn cho là cao thủ. Chúc bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống. Cảm ơn
Cho đi rồi sẽ nhận lại, Những cây cầu hay thì anh em cứ tham khảo nhé, để đỡ bớt phần nào thua tha, Và một lần nữa Cảm ơn bác huynh19 <3 ! Chúc bán luôn luôn có nhiều cầy kèo hay để chia sẽ tiếp tục cho nhiều anh em,, !!

Vậy bạn cho mình cái (đống ) góp cho cách nói của mình : là khi cầu này gặp định dạng như vậy thì tỷ lệ về con lô cho 3 ngày sau là cực cao. Vậy thực ra bạn có cái ý kiến j nói mình nghe để mình chỉnh lại.
Nếu bạn thấy cầu mình chia sẻ là không hữu ít. Vậy bạn có thể tham khảo ở các ace nào bạn cho là cao thủ. Chúc bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống. Cảm ơn
M góp ý cho cmt bạn kia. Chu co y gi dâu. Hjhj

Ko có gì là vĩnh cửu hay goi là tuyêt vời,huuên thoai cả.nhưng điều chúng ta tìm là pp chơi.có bất cứ cầu nào ace chia sẻ ta cũng fai soi lai tần suất nhip và thống kê lai xem có lý hay ko mà đi đến qđ.chúc các ace có cái nhìn toàn diên hơn trong lĩnh vưc này.chúc thành công.

Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
Ace thấy hay xin lượt liek để có thêm động lực chia sẻ tiếp câu sau. Cảm ơn
Alô alô. ĐÃ CÓ CƠ HỘI NỮA RỒI ACE AI NHỚ CÂY CẦU TRE NÀY KHÔNG TA.

1chut đóng góp không thấy nhỉ.
ACE THẤY CÂY CẦU TRE NÀY CÓ KHÓ ĐI KHÔNG Ạ.
ace biết sau mình gọi là cầu tre ko ạ?
vì có người bắt lỗi mình nói là ko có câu stl chạy quanh năm ngày tháng. Vậy mà sau rình được là ăn. Sau kỳ vậy ta. Sau gặp là ăn vậy ta.
như vậy đấy. Nhưng vẫn có người vào xem rồi tự thấy bản thân chẳng có cây cầu tre nào lại đi tìm kẻ hở của cây cầu vào bất lỗi haha.Thật vơ va vơ vẫn.
NẾU KO J THAY ĐỔI MÌNH SẼ CHIA SẺ TIẾP 1 CÂY CẦU TẠM GỌI LÀ CẦU DỪA NHÉ. (CÂY CẦU DỪA )
cầu dừa trơn chợt......nhưng rất OK ace nhé. Nhớ bảo liek mình chia sẻ tiếp cây cầu dừa. ....cảm ơn ace. Nhớ đón theo dõi

vì có người bắt lỗi mình nói là ko có câu stl chạy quanh năm ngày tháng. Vậy mà sau rình được là ăn. Sau kỳ vậy ta. Sau gặp là ăn vậy ta.
như vậy đấy. Nhưng vẫn có người vào xem rồi tự thấy bản thân chẳng có cây cầu tre nào lại đi tìm kẻ hở của cây cầu vào bất lỗi haha.Thật vơ va vơ vẫn.
NẾU KO J THAY ĐỔI MÌNH SẼ CHIA SẺ TIẾP 1 CÂY CẦU TẠM GỌI LÀ CẦU DỪA NHÉ. (CÂY CẦU DỪA )
cầu dừa trơn chợt......nhưng rất OK ace nhé. Nhớ bảo liek mình chia sẻ tiếp cây cầu dừa. ....cảm ơn ace. Nhớ đón theo dõi
hong bác chia sẻ luôn ạ

Những cây cầu này rất hữu ích đấy người ae để tìm đc những cầu ăn thông là cả một tg ,cảm ơn ban đã chia sẻ