Cầu MB - (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG . | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB (((CẦU STL KHUNG3 NGÀY ))) HUYỀN THOẠI CHẠY QUANH NĂM NGÀY THÁNG .

• Thread starter huynh19
  • Ngày gửi
1chut đóng góp không thấy nhỉ.
ACE THẤY CÂY CẦU TRE NÀY CÓ KHÓ ĐI KHÔNG Ạ.
ace biết sau mình gọi là cầu tre ko ạ?
vì có người bắt lỗi mình nói là ko có câu stl chạy quanh năm ngày tháng. Vậy mà sau rình được là ăn. Sau kỳ vậy ta. Sau gặp là ăn vậy ta.
như vậy đấy. Nhưng vẫn có người vào xem rồi tự thấy bản thân chẳng có cây cầu tre nào lại đi tìm kẻ hở của cây cầu vào bất lỗi haha.Thật vơ va vơ vẫn.
NẾU KO J THAY ĐỔI MÌNH SẼ CHIA SẺ TIẾP 1 CÂY CẦU TẠM GỌI LÀ CẦU DỪA NHÉ. (CÂY CẦU DỪA )
cầu dừa trơn chợt......nhưng rất OK ace nhé. Nhớ bảo liek mình chia sẻ tiếp cây cầu dừa. ....cảm ơn ace. Nhớ đón theo dõi
hóng cây cầu dừa của bác

Những cây cầu này rất hữu ích đấy người ae để tìm đc những cầu ăn thông là cả một tg ,cảm ơn ban đã chia sẻ
Hóng cây cầu trơn trượt lắm người theo của bác để vào bờ ạ! Cảm ơn bác luôn tim tòi và chia sẻ giúp a e ạ

1chut đóng góp không thấy nhỉ.
ACE THẤY CÂY CẦU TRE NÀY CÓ KHÓ ĐI KHÔNG Ạ.
ace biết sau mình gọi là cầu tre ko ạ?
vì có người bắt lỗi mình nói là ko có câu stl chạy quanh năm ngày tháng. Vậy mà sau rình được là ăn. Sau kỳ vậy ta. Sau gặp là ăn vậy ta.
như vậy đấy. Nhưng vẫn có người vào xem rồi tự thấy bản thân chẳng có cây cầu tre nào lại đi tìm kẻ hở của cây cầu vào bất lỗi haha.Thật vơ va vơ vẫn.
NẾU KO J THAY ĐỔI MÌNH SẼ CHIA SẺ TIẾP 1 CÂY CẦU TẠM GỌI LÀ CẦU DỪA NHÉ. (CÂY CẦU DỪA )
cầu dừa trơn chợt......nhưng rất OK ace nhé. Nhớ bảo liek mình chia sẻ tiếp cây cầu dừa. ....cảm ơn ace. Nhớ đón theo dõi
A ơi nay a chốt số chưa ạ các cầu của anh quá ok ạ

Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
Ace thấy hay xin lượt liek để có thêm động lực chia sẻ tiếp câu sau. Cảm ơn
ALÔ ALÔ. ACE CÓ MUỐN ĐI TIẾP CÂY CẦU TRE NÀY NỮA KHÔNG ACE. ĐI NHIỀU QUÁ MỖI CHÂN CHƯA Ạ. NẾU CHƯA NGÀY MAI
Giải đặc biệt có các dạng kép bằng. ta lấy cập số đứng trước hoặc đứng sau kép bằng .làm cập STL đánh khung 3 ngày theo tỷ lệ 1.3.10.
Vd: giải đặc biệt có dạng. 88729. Ta lấy 727 làm cập STL khung 3 ngày. Hoặc 17798. 98266. Ta có các cặp STL 989.và 828 đánh khung 3 ngày.
Chúc ace thành công rr.
ALÔ ALÔ. ACE CÓ AI MUỐN ĐI TIẾP CÂY CẦU TRE CỦA TÔI NỮA KHÔNG Ạ. ĐƯA CÁNH TAY ACE NHẤN LIEK ĐI Ạ ĐỂ NẮM TAY NHAU ĐI TIẾP MẠCH GỌI LÀ HUYỀN THOẠI ACE NHÉ. CẢM ƠN
ACE NHỚ LIEK MẠNH ĐỂ LẤY ĐỘNG LỰC LÊN TIẾP 1 CÂY CẦU HUYỀN THOẠI THỨ 2TAI DIỄN ĐÀN ACE NHÉ. !!!

Đính kèm

Chúc ace thành công rr.
Cảm ơn kinh nghiệm quý báu. Chúc bank thành đạt

ALÔ ALÔ. ACE CÓ MUỐN ĐI TIẾP CÂY CẦU TRE NÀY NỮA KHÔNG ACE. ĐI NHIỀU QUÁ MỖI CHÂN CHƯA Ạ. NẾU CHƯA NGÀY MAI

ALÔ ALÔ. ACE CÓ AI MUỐN ĐI TIẾP CÂY CẦU TRE CỦA TÔI NỮA KHÔNG Ạ. ĐƯA CÁNH TAY ACE NHẤN LIEK ĐI Ạ ĐỂ NẮM TAY NHAU ĐI TIẾP MẠCH GỌI LÀ HUYỀN THOẠI ACE NHÉ. CẢM ƠN
ACE NHỚ LIEK MẠNH ĐỂ LẤY ĐỘNG LỰC LÊN TIẾP 1 CÂY CẦU HUYỀN THOẠI THỨ 2TAI DIỄN ĐÀN ACE NHÉ. !!!
CHÚC MỪNG ACE LẠI HÚP 98.72 KAKA
Ace đã được vào bờ chưa ạ.
Nhớ liek và chia sẻ cho những ace chưa biết để được vào bờ ace nhé. Câu huyền thoại không bao giờ làm ace chết

Chúc ace thành công rr.
Cầu này có tỷ lệ ăn cao không?

Tuyệt vời. Hôm qua vội quá quên mất 272- vào trc 898

NẾU ACE(( BẢO LIEK)) MÌNH CHIA SẺ CẦU STL K3N CHẠY 50 NGÀY GÃY CHỈ 1 KHUNG. NHƯNG CÁI HAY Ở CHỖ GÃY KHUNG LÀ CÓ THỂ ĐÁNH LỚN 1 LẦN ĐỂ QUYẾT LẤY LẠI 1 KHUNG.
Câu chủ yếu ăn ngay 1. Ngày 2 .rất hiếm ngày 3 .mình nói ngay 3 là để chắc chắn ăn.

Nay chủ tịch xây dựng cầu đường chốt chưa ạ.
Hóng quả G7.
Hay phết bác à