Cầu MB - Câu stl | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Câu stl

Câu này mình tự tet dao này chạy rét đều và cũng rất đơn giản mọi người tham khảo nhé ta lấy giả 3 cham 1 và giả 3 cham 4 ta cộng với 8 ta được cập stl chơi cho ngay hôm sau moi người có thể tet thử thời gian trước câu này gảy chu lại chai rồi

G3.1 và g3.4 lấy hàng số thứ mấy cộng với 8 ạ? Theo bác cả thì tất cả số G3.1 cộng lại và cộng với 8 ah!

Câu này mình tự tet dao này chạy rét đều và cũng rất đơn giản mọi người tham khảo nhé ta lấy giả 3 cham 1 và giả 3 cham 4 ta cộng với 8 ta được cập stl chơi cho ngay hôm sau moi người có thể tet thử thời gian trước câu này gảy chu lại chai rồi
Lấy số hàng nào công với nhau bạn, để ra tổng? Giải thích rõ hơn đi

Lấy con số thằng vạn cuối giải 3.1 và giải ba chấm3. 4 + cộng với 8

Theo tôi test thử cầu này nuôi khung 2 ngày ạ bạn lấy 2 con số đầu tiên của giải 3.1 và 3.4m của ngày thứ 6 khi đb ra 43 ấy là G3.1 là 1
G3.4 là 9 cộng lại rồi cộng mới 8 thì đc cặp stl 18-81 hôm qua gãy

Ví dụ dai 3.1 con số hàng nghìn là.1 ta cộng với 8,(1+8=9,) ở giả 3.4 là (9+8=17)ta lấy hai số ở hàng đơn vị là được cập stl 979

Hôm nay ai theo cau của mình thì húp được 3 nhay 98

16480

Theo tôi test thử cầu này nuôi khung 2 ngày ạ bạn lấy 2 con số đầu tiên của giải 3.1 và 3.4m của ngày thứ 6 khi đb ra 43 ấy là G3.1 là 1
G3.4 là 9 cộng lại rồi cộng mới 8 thì đc cặp stl 18-81 hôm qua gãy
[/QUO
Ví dụ dai 3.1 con số hàng nghìn là.1 ta cộng với 8,(1+8=9,) ở giả 3.4 là (9+8=17)ta lấy hai số ở hàng đơn vị là được cập stl 979

Cao thủ đã có tâm chia sẻ Cho ae thì Cho 1 cái ví dụ Đi để mọi người dễ hiểu. Và có thể tự tét ạ. Xin cảm ơn người ae. Cho ví dụ gần nhất ngày mồng 6-7/2020 Đi ạ.

Cầu mới chạy hôm nay ngày thứ 3 hả người ae