Cầu MB - Cầu sử dụng ăn BTĐ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu sử dụng ăn BTĐ

cháu đang theo dõi bác thấy bác ăn mấy hôm thông .ct tuyệt vời

Bạn vào bắt chốt Cao thủ tốp 1 là gặp bác thôi

Đây là cầu tôi dùng để ăn con đề BTĐ 27 hôm nay. Chia sẻ cùng anh em nếu cần tham khảo
- Lấy vị trí tâm càng giải ĐB và G1 cộng lại làm chạm và tổng
- Lấy vị trí hàng ngàn G2.1 làm chạm và tổng
- Theo KQ ngày 20/6 ta có: 9+5=4 =>Chạm tổng 4 và Giải 2.1 có chạm tổng 9
Như vậy ta có dàn đề chạm tổng 49 là 48 số => Dùng dấu hiệu hiệu lọc ta có STĐ và BTĐ
Chúc mừng anh em hôm nay rực rỡ cả trung và Bắc
View attachment 41697

View attachment 41698
View attachment 41699
cám ơ n bác Tô Hùng

cam ơn diễn đàn đã cấp cho em tk vào đây để em tham khảo các cao thủ ,trước đây em chỉ đánh lô ở bên ngoai, mà giờ em mới quay sang đánh đề trên trang , mong các bác cho em lời khuyên đánh theo ai ạ, xin cám ơn

Cảm ơn ct nhiều mình già rồi chỉ theo bạn đánh lô ơ ngoài thôi không biết đánh ơ trang .

hôm qua 22/6 cầu vẫn còn chạy. k biết hôm nay thì sao

Anh ơi cho e hỏi kép bằng có cầu chưa ạ e nuôi kép từ càng 0 ra em bỏ mấy hnay rùi ạ, nhưng vốn âm nhiều quá buồn ạ, e mới biết chơi lô đề thôi ạ.
Cô này vẫn chưa bỏ ý định nuôi kép bằng ah. Vào dàn nuôi 3càng 150s mình gửi đó, tỷ lệ khá cáo. Tuần này có cầu nuôi tổng 9 và 7 con đề này nhé 00 030 070 090. Tý lệ ăn ko dưới 90% chúc may mắn.

Cô này vẫn chưa bỏ ý định nuôi kép bằng ah. Vào dàn nuôi 3càng 150s mình gửi đó, tỷ lệ khá cáo. Tuần này có cầu nuôi tổng 9 và 7 con đề này nhé 00 030 070 090. Tý lệ ăn ko dưới 90% chúc may mắn.
Em bỏ đc 4 hôm rồi anh vẫn mong nó ra cho mọi người a ạ

Em bỏ đc 4 hôm rồi anh vẫn mong nó ra cho mọi người a ạ
Có vốn nuôi dàn 3càng khả quan hơn. 7càng x 50s ra 350s. Khung 5ngày thấy vẫn hơn là nuôi kép chẳng biết khung bn ngày.

cam ơn diễn đàn đã cấp cho em tk vào đây để em tham khảo các cao thủ ,trước đây em chỉ đánh lô ở bên ngoai, mà giờ em mới quay sang đánh đề trên trang , mong các bác cho em lời khuyên đánh theo ai ạ, xin cám ơn
Theo thì nên theo 1 người thôi b chú ToHung đang đỏ theo Đi mà vào bờ