Lotto Bet - Cầu tài xỉu canh | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Cầu tài xỉu canh

C

chauluvan

Guest
Anh em khi chơi tài xỉu thường có những tay big , thì mình chia sẻ cho anh em cầu tài xỉu có tỉ lệ ăn khá cao anh em có thể tự test nhé .
Khi 1 kì quay có con 0 và con 5 anh em đánh tài trong vòng 3 tay . Đảm bảo ko bao giờ gãy anh em có thể tự test và tự nhìn nhé . Cầu này ăn khá đều lên chia sẻ cho anh em chơi canh cùng về bờ , Chúc anh em rr .

Anh em khi chơi tài xỉu thường có những tay big , thì mình chia sẻ cho anh em cầu tài xỉu có tỉ lệ ăn khá cao anh em có thể tự test nhé .
Khi 1 kì quay có con 0 và con 5 anh em đánh tài trong vòng 3 tay . Đảm bảo ko bao giờ gãy anh em có thể tự test và tự nhìn nhé . Cầu này ăn khá đều lên chia sẻ cho anh em chơi canh cùng về bờ , Chúc anh em rr .
Ok người anh em chia sẻ

Cảm ơn người ae chia sẻ.. nhưng mới test phát gãy luôn ky 417 có 50 nhưng tận 6 7 tay mới về tài

cơm xong vừa làm vài tay tài xỉu dính phát bệt bẻ thế là âm 7củ khoai luôn ?
Vãi đạn cả tối cầu này chạy chưa đi quá 3 tay luôn , bạn cứ dở cả tối xem tôi nói có đúng ko

Cảm ơn người ae chia sẻ.. nhưng mới test phát gãy luôn ky 417 có 50 nhưng tận 6 7 tay mới về tài
Vậy là mới chỉ có 1 tay gãy quá 3 tay thôi đó bạn , Chứ bạn quay lại cả tối ko hề gãy quá 3 tay luôn