Lotto Bet - CẦU TÀI XỈU CHO AE THÍCH MÔN NÀY | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet CẦU TÀI XỈU CHO AE THÍCH MÔN NÀY

Sr mn qua muộn quá , k kịp nói j hết như có 1 bạn đó nói phía trên cộng con đầu và con cuối ra dưới 5 thì nuôi xỉu 5 tay , còn nếu trên 5 thì đánh tài nuôi 5 tay , kết hợp với cầu ở đầu topic để có thể bẻ cầu chuẩn xác nhé

Cầu hay lắm a đây là cầu a hay chơi và hô cho mn phải k

Khi nào mình ăn ở kỳ nào thì mình sẽ cộng 2 con ở kỳ đó phải k ct

Sr mn qua muộn quá , k kịp nói j hết như có 1 bạn đó nói phía trên cộng con đầu và con cuối ra dưới 5 thì nuôi xỉu 5 tay , còn nếu trên 5 thì đánh tài nuôi 5 tay , kết hợp với cầu ở đầu topic để có thể bẻ cầu chuẩn xác nhé
Cảm ơn ct chúc ct sẽ cs thêm nhiều cầu kèo tx để ae có thể tk

Hôm qua hóng a mãi mà chưa thấy j nên ngủ béng mất hn h mới lên để coi cảm ơn a

Để e vào tets luôn cho nóng hổi

Cầu này mình chơi trong khoảng h nào vậy

Cầu hay cảm ơn ct khi nào rảnh lên kéo mn với a nhé

Lâu nay mấy giờ bác lên ạ. Lau rồi minh cứ 23h lên mà không thấy bác.

Topic dấu hiệu sảnh bạn cs là dấu hiệu của gần sảnh và sảnh phải ko và sảnh 3 con cuối hay cả 3 con đầu.sảnh này là tiến hay lùi cũng đc.bạn có thể lấy vd 1 số con để mình hiểu dõ đc ko

Topic dấu hiệu sảnh bạn cs là dấu hiệu của gần sảnh và sảnh phải ko và sảnh 3 con cuối hay cả 3 con đầu.sảnh này là tiến hay lùi cũng đc.bạn có thể lấy vd 1 số con để mình hiểu dõ đc ko
Mình áp dụng chơi rất ok bạn, không cần soi nhiều nó phức tạp lên chỉ cần sai 1 con bất kỳ vị trí nào đẻ ghép thành sảnh là ván sau vào tiền đi 5 tay hầu như húp . mình chơi chưa gặp qua khung nên chưa biết thế nào. Nói chung húp ngọt....cảm ơn ct SUTU !

Mình áp dụng chơi rất ok bạn, không cần soi nhiều nó phức tạp lên chỉ cần sai 1 con bất kỳ vị trí nào đẻ ghép thành sảnh là ván sau vào tiền đi 5 tay hầu như húp . mình chơi chưa gặp qua khung nên chưa biết thế nào. Nói chung húp ngọt....cảm ơn ct SUTU !
Khung cao nhất là 5 kỳ hả bạn