Lotto Bet - CẦU TỔNG 2 SỐ HÀNG ĐƠN VỊ VÀ HÀNG CHỤC | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU TỔNG 2 SỐ HÀNG ĐƠN VỊ VÀ HÀNG CHỤC

congly2020

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,564
Điểm
366
Xu
10,000Xu
cầu đơn giản như sau, lấy tổng 2 số của hàng đơn vị và hàng chục rồi đánh chạm 2 số
vd kỳ ra 12345 thì có tổng 2 số cuối 4+5=9 , ta đánh chạm C49 , chưa ra bỏ luôn đánh theo tổng của kỳ mới
phương pháp mình chơi không nuôi mà đánh liên tục theo kỳ mới, ae nào thích thì chơi theo nhé, chúc ae chơi vui và rr,vui thôi đừng vui quá nha ae
CAU TONG 2 SO.jpg

ae nào muốn nuôi khi nó chưa ra thì nuôi 3 tay nha ae, rồi nó cũng ra thôi <3

cầu đơn giản như sau, lấy tổng 2 số của hàng đơn vị và hàng chục rồi đánh chạm 2 số
vd kỳ ra 12345 thì có tổng 2 số cuối 4+5=9 , ta đánh chạm C49 , chưa ra bỏ luôn đánh theo tổng của kỳ mới
phương pháp mình chơi không nuôi mà đánh liên tục theo kỳ mới, ae nào thích thì chơi theo nhé, chúc ae chơi vui và rr,vui thôi đừng vui quá nha aeView attachment 67863
Tức là 2 số cuối cộng bao nhiêu lấy tổng đó và bóng dương của nó để đánh đúng ko bạn

K nuôi à bạn , đánh 2 đầu luôn hả

phương pháp mình chơi không nuôi mà đánh liên tục theo kỳ mới, ae nào thích thì chơi theo nhé, chúc ae chơi vui và rr,vui thôi đừng vui quá nha aeView attachment 67863
Chúc bạn rr nhé

Cầu áp dụng sảnh nào cũg oke à b vs lại chơi mọi khung giờ à

Ae tham khảo các đường cầu mình đã đăng nhé, ko có đường cầu nào cố định, phối hợp và vào tiền hợp lý, cầu nào đang thông chạy cầu đó, sảnh A B đều dc