Cầu MB - CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG????? | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÚC MỪNG ACE NHÉ 3 MIỀN: BẮC-TRUNG-NAM RỰC RỠ HƠN CẢ MONG ĐỢI NGÀY ĐẦU TRỞ LẠI VỚI BÁT CHỐT.
NÀO CHÚNG TA CÙNG NHAU NGẮM PHÁO HOA VÀ VỢ THẰNG ĐỒNG NHÉ??????????
View attachment 114481
Liều ăn nhiều là có thật . Cảm ơn a hôm nay còn bát gạo e nấu nốt rực rỡ quá .

Liều ăn nhiều là có thật . Cảm ơn a hôm nay còn bát gạo e nấu nốt rực rỡ quá .
114550

TỪ NGÀY MAI LẠI CHIA VỐN RA CHƠI ĐỀU TAY NHÉ, CHÚC MỪNG E???

Bác @SaiGon999 có bài chia vốn chơi theo bác để kiếm lãi tháng ko ạ , làm ơn hướng dẫn em với thanks bác
Tùy theo Vốn ae tự cân đối để chơi cho hợp lý nhé. Ví dụ: Lô 10đ, Đề 20đ, 3d Đề 1đ đi đều Tiền.
Vốn chia ra làm 7 đến 10 phần để chơi mỗi ngày, ít nhất chia ra 5 tay và chơi 1 thứ ví dụ: chỉ Chơi TTL hoặc Đề Dàn đối với MB, Nam-Trung chỉ chơi 1 cặp STL hoặc Đề cho những Đài có trong KuBet.
Chúc ae may mắn nhé!

Tùy theo Vốn ae tự cân đối để chơi cho hợp lý nhé. Ví dụ: Lô 10đ, Đề 20đ, 3d Đề 1đ đi đều Tiền.
Vốn chia ra làm 7 đến 10 phần để chơi mỗi ngày, ít nhất chia ra 5 tay và chơi 1 thứ ví dụ: chỉ Chơi TTL hoặc Đề Dàn đối với MB, Nam-Trung chỉ chơi 1 cặp STL hoặc Đề cho những Đài có trong KuBet.
Chúc ae may mắn nhé!
Dạ e cám ơn bác @SaiGon999 ạ , e đi đều nam trung 10₫ STL ,1 ₫ 3 càng lô , còn băc e đi đều 20₫ TTL ,1 ₫ 3 càng ,30₫đê 2₫ 3 càng đề ,bác thấy hợp lý ko ạ

Dạ e cám ơn bác @SaiGon999 ạ , e đi đều nam trung 10₫ STL ,1 ₫ 3 càng lô , còn băc e đi đều 20₫ TTL ,1 ₫ 3 càng ,30₫đê 2₫ 3 càng đề ,bác thấy hợp lý ko ạ
Chơi cả 3 Miền lưu ý: vì hơi nhiều Vốn nếu Nam có Lời chơi nhỏ Trung, cả Nam-Trung có Lời lấy số Lời chơi Bắc.
Có thể chơi 1 hoặc 2 Trong 3 Miền khi theo dõi bất kể CT nào thấy Chốt Ăn Đều. Không nên chơi dàn trải quá nhiều Miền chưa chắc Hiệu Quả.
Lập bảng thống kê chi tiết hàng ngày để theo dõi CT và áp dụng chơi nhé