Cầu MB - Cầu Tổng thông 4 tay.. Bộ TK ngày 25-1 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Chỉ mong có nhiều ae qtam thả gạch đá thì đăng luôn cho nóng...đợi đông ae chút nhé bạn.. tớ cũng kết cầu này phang sập tk roài. STĐ nhưng tớ vẫn đang tìm thêm cầu chạy đầu đuôi ra btđ.. lâu ko hup btđ cũng thấy ngứa ngáy
Thống Tướng lên cho anh em xin tý lộc để vào bờ ăn tết nhé

OK AE...Vừa tìm ra đầu đít rồi... khà khà.. mai cs cầu này muộn..chỉ 1 s.. lót bộ 8s tớ hy vọng 99% bùm
Có cầu 1 búa hả a trai.a cho e xin lun quả 3d ,4d e làm 1 búa lun a trai nhé.e chơi phép tắt 200k .100k 2d .50k 3d.và 50k 4d..hihi chỉ cần nổ 1 phát là e đóng lãi đủ lãi lại có cái tết yên bình lun.mà nếu ko thì vẫn vui vẽ ko quạu hihi.lâu giờ a trai chưa phán cho e 1 búa thẳng nên chắc chưa có duyên nay a trai phá lệ phán thẳng e 3 nhát búa đoản mệnh đồng đi e copy vào xem có chút duyên may mắn ko a nhé hihi.chỉ cần a trai phán e sẽ chiến mà chiến thì sẽ thắng kkkkkkkk.hi vọng vậy a trai nhỉ

Có cầu 1 búa hả a trai.a cho e xin lun quả 3d ,4d e làm 1 búa lun a trai nhé.e chơi phép tắt 200k .100k 2d .50k 3d.và 50k 4d..hihi chỉ cần nổ 1 phát là e đóng lãi đủ lãi lại có cái tết yên bình lun.mà nếu ko thì vẫn vui vẽ ko quạu hihi.lâu giờ a trai chưa phán cho e 1 búa thẳng nên chắc chưa có duyên nay a trai phá lệ phán thẳng e 3 nhát búa đoản mệnh đồng đi e copy vào xem có chút duyên may mắn ko a nhé hihi.chỉ cần a trai phán e sẽ chiến mà chiến thì sẽ thắng kkkkkkkk.hi vọng vậy a trai nhỉ
Đang soi thêm càng e ơi.. chiều nhập nhẹ 3d ..dành 50k cho sự may mắn e nhé