Cầu MB - Cầu tổng trùng ae nhé, đăng sao mai phang vậy! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu tổng trùng ae nhé, đăng sao mai phang vậy!

băm cả chạm là hay nhất khung 3n
Hnay theo anh giông bảo hơi toang, gửi tạm vậy mai lấy lại , hk thấy thôi chứ thấy là nhắc ae húp, ngày nào cũng rình, dạo này anh đồng chơi hơi bị đau đấy ae à, trở lại vấn đề chính: khi tổng trùng ae chơi bóng âm của tổng ngày hôm sau và lấy 1 con cuối 2 tổng cộng lại lấy hàng đơn vị làm đuôi cụ thể cho ae húp: tổng 5 ta được con 8 và tổng 2 con cuối là 3+8=11 ta lấy 1 ghép lại ta được cặp song thủ đề 18-81 húp cho hôm sau, hoặc nuôi 3 ngày. Mình chia sẻ vậy thôi, ae nhớ ghép 3d,4d mà húp cho nhiều nhé, ai ko bjt 3d , 4d là gì mình khuyên 0-9 mà ghép cho khỏi lọt lưới hihi và haha
Mình tét thấy cũng ko ổn lắm
Nhưng 2 con đề khung 3 ngày thì ô sờ kê
Cảm ơn người ae

Mình thấy khó hiểu vd ngày 2/3,3//3,4/3 3 tổng 5 liên tiếp trùng nhau thì công thức đưa ra k đúng

Mình thấy khó hiểu vd ngày 2/3,3//3,4/3 3 tổng 5 liên tiếp trùng nhau thì công thức đưa ra k đúng
3 ngày sau đó ra 686 mà người ae, ta nuôi tổng trùng kế tiếp nhé

Sửa lần cuối:
Hnay theo anh giông bảo hơi toang, gửi tạm vậy mai lấy lại , hk thấy thôi chứ thấy là nhắc ae húp, ngày nào cũng rình, dạo này anh đồng chơi hơi bị đau đấy ae à, trở lại vấn đề chính: khi tổng trùng ae chơi bóng âm của tổng ngày hôm sau và lấy 1 con cuối 2 tổng cộng lại lấy hàng đơn vị làm đuôi cụ thể cho ae húp: tổng 5 ta được con 8 và tổng 2 con cuối là 3+8=11 ta lấy 1 ghép lại ta được cặp song thủ đề 18-81 húp cho hôm sau, hoặc nuôi 3 ngày. Mình chia sẻ vậy thôi, ae nhớ ghép 3d,4d mà húp cho nhiều nhé, ai ko bjt 3d , 4d là gì mình khuyên 0-9 mà ghép cho khỏi lọt lưới hihi và haha
Bạn chia sẽ rõ hơn xíu được k? bóng a của tổng 5 là 8, còn bóng dương là 3, 2 bóng cộng lại vs nhau phải k?

Cầu rất độc, hi vọng hôm nay sẽ big win luôn. Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc cả nhà rực rỡ ! Mình cũng phang .

Bạn cứ tét trước tết 1 tháng về gần đây, những tổng nào liên tiếp nối nhau thì nuôi 3 hôm có thể ăn ngay ngày 1 nhé, đừng bỏ hi vọng diệt đồng .Bạn chắc biết bóng âm chứ, 0-7,1-4,2-9,3-6,5-8.
Sao minh cu nghi bong am la -+7 chu nhi lai ho fo mat roi

Mình đang theo chạm 19 và tổng 19 chả nhẽ sẽ về hôm nay

Cầu đẹp ae ko húp dc vậy mai ae nuôi tiếp cho mình nhé, 18-81 hk ra thì mai cặp 848 nhé ae, ae có thể tham khao bát chốt của mình nhé