Cầu MB - CẦU TTĐ (17/10) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Còn chạm 1,6 thôi
Nay có 1 đường cầu Bộ 12 chạy 3tay ?,cầu bộ 14 nay tay 3 e cho loại chăng
Ngoài ra có đường câu bộ nay tay 3 : 04,34,44,24 loại chăng

Sửa lần cuối:
Cũng đắn đo lắm 2 hôm e bị gẫy pp loại tổng gạn bthu
Bộ 12 nếu chạy có đường cầu nay ra tay 4. ?. Khó bác
Tại e theo đường cầu của 1 bác CT nào đã chia sẻ. Là khi tổng 0 xuất hiện. Ta lấy tổng của chủ nhật tuần trước lm tổng cho các ngày sau. Hôm trước ra đề 28 là tổng 0. Chưa thấy trả tổng 3 của chủ nhật tuần trước. Hôm nay e cũng kết bộ 12. Bạch thủ 12 luôn bác à

&-( bây giờ mà bắt hên đc con bthur 4d .nhỉ các bác .vơi 1con 5d .e nghỉ lun ???. Giá mà đc 500k con 4d ui lời néc hoặc đc con 4d bthur 1met hoặc 3m thì càng néc ngọt ui ?

&-( bây giờ mà bắt hên đc con bthur 4d .nhỉ các bác .vơi 1con 5d .e nghỉ lun ???. Giá mà đc 500k con 4d ui lời néc hoặc đc con 4d bthur 1met hoặc 3m thì càng néc ngọt ui ?
Niềm ao ước của bao nhiêu a e chỉ mong như vậy xong nghỉ chơi a ak???

Tại e theo đường cầu của 1 bác CT nào đã chia sẻ. Là khi tổng 0 xuất hiện. Ta lấy tổng của chủ nhật tuần trước lm tổng cho các ngày sau. Hôm trước ra đề 28 là tổng 0. Chưa thấy trả tổng 3 của chủ nhật tuần trước. Hôm nay e cũng kết bộ 12. Bạch thủ 12 luôn bác à
Chúc bạn may mắn nhé

Quá thể ý a,đổi đời ngay ???
?? Lúc đó có xiền là đổi đời ý bác. Tất cả mọi phong thái cũng phải thay đổi.thuộc tầng lớp thượng lưu ăn trên ngồi chốc rồi.
?? Lúc đó ta đổi mốt ăn bìng thường ngồi mâm ta chơi ngồi chốc xoong cơm ăn cho máu.
Có tiền ngồi kiểu gì nó vẫn sang chảnh bác ạ . Dù người cũ cũng đầy gái nó bâu vào. Lúc đó lại mệt bác nhỉ

Vạy á bộ 12 mà tổng 3có 12,21,67,76 , à còn cầu con niemtin nó đang bthur đề 03 đó bác 3d 103 bác ko chơi á nếu bác bắt tổng 3kìa
Nguy cơ bộ 12 loại bác nay sang tay 4.nhoẹ thôi

Vạy á bộ 12 mà tổng 3có 12,21,67,76 , à còn cầu con niemtin nó đang bthur đề 03 đó bác 3d 103 bác ko chơi á nếu bác bắt tổng 3kìa
Qua ra 08 nay dễ gì ra 03 nữa ạ

Ok bác nhiều. E cũng đang thích 3d 103 đây