Cầu MB - CẦU VÀ CẦU MỜI AE THAM KHẢO CHO NGÀY 14/3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU VÀ CẦU MỜI AE THAM KHẢO CHO NGÀY 14/3

ms08956986

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
238
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Chào mọi nười nhé . Mình chỉ dùng đt nên khó soi cầu đề . Thi thoảng bắt gặp cầu lô nào thì cs cho mn thôi . Cầu này mới nhìn ra chứ mình cũng chưa ăn đc ngày nào
Cầu đây ae lấy 2 con số giữa của giải 5.1 nhé đc Btl đã ăn 3 ngày 99,62,23 và mai hi vọng nổ tiếp cho ae mình gỡ gạc chút
Bt 38 nhé ae, chúc mn may mắn

Chào mọi nười nhé . Mình chỉ dùng đt nên khó soi cầu đề . Thi thoảng bắt gặp cầu lô nào thì cs cho mn thôi . Cầu này mới nhìn ra chứ mình cũng chưa ăn đc ngày nào
Cầu đây ae lấy 2 con số giữa của giải 5.1 nhé đc Btl đã ăn 3 ngày 99,62,23 và mai hi vọng nổ tiếp cho ae mình gỡ gạc chút
mong có tay thứ 4 cảm ơn bác

cảm ơn absc mong đc nh mm mai theo con btl 38 bác luôn

Cảm ơn mn đã ủng hộ mình cũng thua nhiều lắm giờ hết vốn rồi k biết lamg sao nữa . Nay còn có 3tr để chơi thôi mong là may mắn

Trùng máu btđ 38. Hy vọng hôm nay nổ rr

Thực sự chia buồn cùng ae đã theo cầu mình cs , cầu đẹp nhưng mình cs lại gãy , đen quá .