Cầu MB - CẦU VỀ BỜ - 01 - BAKITA | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU VỀ BỜ - 01 - BAKITA

cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu hay để đóng góp cho diễn đàn

MAx thì bao nhiêu số bác nhỉ, và ví dụ số trùng nhau có bỏ ko bác, bỏ thì ko có kép bằng hả bácp
Max là 49s nhưng có thể lược tổng theo ngày, nếu đề ko báo kép thì lược kép, + những phương pháp khác thì rút gọn tầm 25s 1 ngày nha bạn, nếu bạn ko gành về tần suất và cầu kèo thì nên đánh hết 49s, chúc bạn may mắn

Sửa lần cuối:
*****Lời chia sẽ cùng ACE : Ngày xưa khi mới biết đến môn này tôi chỉ chơi theo cảm tính thích con nào là đánh con đó không theo và cũng không biết 1 phương pháp nào, càng chơi càng thua nợ nần càng lúc càng nhiều, cũng từng bị bọn bán số lừa. Nhưng tôi đã cố gắng đứng dậy tự tìm hiểu tự mài mò và học hỏi mọi người thì đến hiện tại tôi đã ko còn nợ mà cũng kiếm được cho mình 1 số vốn kha khá.
*****Nhân tiện đây tôi cũng xin cảm ơn tất cả các Admin và Chủ Tịch của diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho những người chơi có thể chia sẽ học hỏi lẫn nhau, mong sao cho diễn dàn ngày càng phát triển để giúp được nhiều người hơn.
*****Vào vấn đề chính luôn cho ACE tham khảo. ACE lấy con số hàng đơn vị GĐB ngày thứ 5 + - 0123 là được 7 đầu và 7 đuôi ghép vòng đánh khung 3 ngày, có khung sẽ nổ ngày 4 nên ACE chia vốn ra đánh sao cho hợp lý, tôi đã test luôn 1 năm cho ACE xem
*****Rất mong ACE xa bờ có thể tìm được đường về bờ !!!
View attachment 21128
CẦu hay quá.Cám ơn bạn đã chia sẻ
Chúc bạn và gd thật nhiều sk

Thank đã chia sẻ ,kết hợp pp lọc dàn số gan và kép nữa chắc húp trọn????

*****Lời chia sẽ cùng ACE : Ngày xưa khi mới biết đến môn này tôi chỉ chơi theo cảm tính thích con nào là đánh con đó không theo và cũng không biết 1 phương pháp nào, càng chơi càng thua nợ nần càng lúc càng nhiều, cũng từng bị bọn bán số lừa. Nhưng tôi đã cố gắng đứng dậy tự tìm hiểu tự mài mò và học hỏi mọi người thì đến hiện tại tôi đã ko còn nợ mà cũng kiếm được cho mình 1 số vốn kha khá.
*****Nhân tiện đây tôi cũng xin cảm ơn tất cả các Admin và Chủ Tịch của diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho những người chơi có thể chia sẽ học hỏi lẫn nhau, mong sao cho diễn dàn ngày càng phát triển để giúp được nhiều người hơn.
*****Vào vấn đề chính luôn cho ACE tham khảo. ACE lấy con số hàng đơn vị GĐB ngày thứ 5 + - 0123 là được 7 đầu và 7 đuôi ghép vòng đánh khung 3 ngày, có khung sẽ nổ ngày 4 nên ACE chia vốn ra đánh sao cho hợp lý, tôi đã test luôn 1 năm cho ACE xem
View attachment 21128
nếu số hàng đơn vị mà nó nhỏ hơn( 3,2,1,0 ) thì trừ tính sao bác ơi.

View attachment 21128
NẾu đúng như dàn này thì k3n có thể ăn 2 đến 3 ngày luôn.ko ăn đầu thì ăn đít hihi

NẾu đúng như dàn này thì k3n có thể ăn 2 đến 3 ngày luôn.ko ăn đầu thì ăn đít hihi
Bác nhìn hay quá 1 ngày đánh 3 dàn, 1 dàn đầu 1 dàn đít và 1 dàn ghép + phương pháp loại sẽ có 2 dàn 50s và 1 dàn 25s :), đó cũng là phương phâp mình chơi, nếu về trùng thì ăn hết :)

11,12,13,14,15,16,17,21,22,23,24,25,26,27,31,32,33,34,35,36,37,41,42,43,44,45,46,47,51,52,53,54,55,56,57,61,62,63,64,65,66,67,71,72,73,74,75,76,77 vậy là dàn 49s này K3N nhỉ

VD hôm qua GĐB về 2220(4) bác lấy số 4 đơn vị +0123 và -0123 là có 1234567 ghép vòng tạo dàn đánh khung 3 ngày, có khung nổ ngày 4 nhưng rất ít. Dàn 49s
Ghép vòng là ghép ntn bác ghép ntn để ra 49 số.chúe 7 đầu 7 đít đã là 140 số rồi

Có rất nhiều cầu ngon và ổn định thu nhập. Đây là một trong những cầu đó.
Vấn đề là ace chúng ta thứ nhất là thua nên tham gỡ hàng ngày và thứ hai là tham, muốn ăn ngay lập tức nên con đường dẫn đến cuối cùng là chết.
Bình tĩnh đi các bạn, bám một cầu ổn định ăn lương tháng đã rồi hãy tính việc gỡ nợ rồi ổn định thu nhập.