Cầu MB - Cầu xoá nợ 24/3 (Duy nhất 1 ngày/1 tháng) cho ace xa bờ! | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu xoá nợ 24/3 (Duy nhất 1 ngày/1 tháng) cho ace xa bờ!

Mình xin phép CS thêm cho ACE về cầu chạm hôm nay để ACE có thể lọc và ghép số nhé :
*Giải 2.2 ngày 23/3 là: 90401,Vậy ta có 5 số này làm chạm cứng cho ngày hôm nay (24/3 ) Giải này đã chạy chạm được 8 ngày rồi và cái hay ở đây là sẽ có ít nhất 1 con dính chạm Đề ngày hôm sau ( Vì có hôm dính cả 2 chạm ) Và hay nữa là đều về chạm đuổi Đề.Vậy nên hôm nay ta sẽ có các chạm Đuôi Đề(Hoặc gọi là Đít Đề cũng được) gồm các số 0,1,4 và 9 kết họp với cầu Tổng 3,8 ở trên ta sẽ có dàn chính để đánh To Tay là 21 30 44 49 71 80 94 và 99.Dàn Trung Tay ta sẽ đánh lộn lại những con của dàn To Tay. Dàn Bé Tay là ta đánh lót tất cả những con còn lại của Tổng 3,8 là 262,353,585,898.
PP Đánh ( Tỉ lệ vào tiền ) của mình như sau: Nếu nổ dàn Bé Tay thì sẽ thu về gấp 2 lần Tổng vốn đánh.Nếu nổ dàn Trung Tay thì thu về gấp 5 lần tổng vốn đánh.Nếu nổ Dàn To Tay thì thu về gấp 10 lần Tổng vốn đã bỏ ra đánh.Còn đánh bao nhiêu thì ACE tự tính toán và cân đối số vốn mình đang có nhé.Chúc toàn thể ACE hôm nay Đại Thắng nhé.Thân !
TB: Cầu Tổng mình CS đã giúp mình trả được nợ hơn 500 Triệu mà mình đã ăn được 2 tay thôi nên các bạn Tham khảo nhé !
Cầu keo của bạn rất OK, đã thế bạn còn rất nhiệt tình chia sẻ, giải thích rõ ràng. Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Chúc bạn may mắn và hạnh phúc !

Theo lời bạn này nói ta có 3 bộ số đánh cho 3 tay to-trung-nhỏ như sau:

21,30,71,80,94,99 --đánh to
03,12,17,08,44,49 --đánh trung
58,85,67,76,26,62,35,53 --đánh bé

Chúc anh em vào bờ thành công !!!
Mới có từ trên xuống dưới ông đã Tam Sao Thất Bản rồi

ACE lấy con đầu vàoG

Chào ACE nhé vì vừa bận chút việc nên giờ mới giải thích cho ACE được !
Cầu bắt như sau : Lấy con đầu giải Đặc biệt ( Đã tích vàng ) ở trên cộng với con đầu giải Đặc biệt ở dưới được bao nhiêu (Nếu trên 10 thì lấy hàng đơn vị ) ta lấy thêm bóng dương được 2 Tổng đánh cho ngày ở dưới.Ví dụ như ngày 24/3 Ta lấy con đầu vào là 8 ở trên cộng với 5 là con đầu vào ở dưới được 13. Ta lấy 3 cùng bóng dương là 8. Vậy ngày mai ta có Tổng 3 và 8 cứng luôn ACE nhé ! ACE nào chưa hiểu cứ hỏi sáng mai mình sẽ trả lời và sẽ cs thêm đường chạm và vài con Đề kết của mình đánh ngày mai nữa nhé ! Thân.
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình chia sẻ

Cám ơn b, cầu tuyệt hay, hy vọng mn chiến thắng rr.

Mình xin phép CS thêm cho ACE về cầu chạm hôm nay để ACE có thể lọc và ghép số nhé :
*Giải 2.2 ngày 23/3 là: 90401,Vậy ta có 5 số này làm chạm cứng cho ngày hôm nay (24/3 ) Giải này đã chạy chạm được 8 ngày rồi và cái hay ở đây là sẽ có ít nhất 1 con dính chạm Đề ngày hôm sau ( Vì có hôm dính cả 2 chạm ) Và hay nữa là đều về chạm đuổi Đề.Vậy nên hôm nay ta sẽ có các chạm Đuôi Đề(Hoặc gọi là Đít Đề cũng được) gồm các số 0,1,4 và 9 kết họp với cầu Tổng 3,8 ở trên ta sẽ có dàn chính để đánh To Tay là 21 30 44 49 71 80 94 và 99.Dàn Trung Tay ta sẽ đánh lộn lại những con của dàn To Tay. Dàn Bé Tay là ta đánh lót tất cả những con còn lại của Tổng 3,8 là 262,353,585,898.
PP Đánh ( Tỉ lệ vào tiền ) của mình như sau: Nếu nổ dàn Bé Tay thì sẽ thu về gấp 2 lần Tổng vốn đánh.Nếu nổ dàn Trung Tay thì thu về gấp 5 lần tổng vốn đánh.Nếu nổ Dàn To Tay thì thu về gấp 10 lần Tổng vốn đã bỏ ra đánh.Còn đánh bao nhiêu thì ACE tự tính toán và cân đối số vốn mình đang có nhé.Chúc toàn thể ACE hôm nay Đại Thắng nhé.Thân !
TB: Cầu Tổng mình CS đã giúp mình trả được nợ hơn 500 Triệu mà mình đã ăn được 2 tay thôi nên các bạn Tham khảo nhé !
hay qua. mình đang nợ 500tr mà chưa biết trả tn. :))

Hình như cầu này chỉ tổng hay Sao vậy cả nha

28407

thêm chạm 49 khung 3 ngày cho ace tự tin
Những ô tích vàng có đặc điểm là hàng vạn và hàng đơn vị giống nhau tạm gọi là khung ví dụ ngày 14/12/2019 GDB là 46694 ta lấy 3 số trong khung 6+6+9=21 lấy 1 và bóng 6 làm 2 chạm khung ba ngày kết quả là 15/12/2019 chén 06 các ngày sau các bạn tự test nhé

Cách bắt này em học được của một bác CT trong diễn đàn em chia sẻ có gì không phải mong bác thông cảm ạ

Vãi cả nổi cầu đít, chạy 8 ngày thông rồi mà người ae giờ mới báo. Báo sớm từ ngày tầm thứ 5 thì Vợ Thằng Đồng Nát Bẹm rồi.

Các dấu hiệu báo kép đều đã có:
1. Đầu đb
-đầu kép 55 ngày 21/3
-đầu 2 ng 16/3
-đầu 4 ng22/3
2.đầu lô : ra trong ngày >=6, từ ng 18/3đến hn đã ra 7 lần
3.tâm càng:
-khi g đb và g1 trùng nhau ng 20/3 là 7/7
-tâm càng đb có số 0 ng 19/3
-tâm càng đb có số 6 ....?
-các bộ số kép, k.lệch đã ra nhiề theo các giải cả chiều ngang và dọc...
T.hợp để mn tkhao .