Cầu MB - CÂU XS MB Từ 6 đến tối đa 12 số | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CÂU XS MB Từ 6 đến tối đa 12 số

Thank CT cs tôi đã ăn đc càng 2! Cảm ơn CT nhiều!

Ngày 15-4
Bo 48.88
33,34,38,39,43,48,83,84,88,89,93,98

Đính kèm

Cau nuôi tuần mới nhất. Nhu hình lấy các vi tri dv gdb, chuc g.nhat,chuc va dv g2.1,dv g31.ngay thu 5 cách 1 tuần .Cach ge nhu hình,thuong la 12 số an it nhat1lan .Tuan nay số trùng chỉ có 4 số
23,32,24,42

Đính kèm

Cau nuôi tuần mới nhất. Nhu hình lấy các vi tri dv gdb, chuc g.nhat,chuc va dv g2.1,dv g31.ngay thu 5 cách 1 tuần .Cach ge nhu hình,thuong la 12 số an it nhat1lan .Tuan nay số trùng chỉ có 4 số
23,32,24,42
Cầu này đánh cả giải nhất cả đề đúng k ạ

Chào bác già p12 lâu rồi mới vào lại diễn đàn, bác đổi nick không thấy chữ vuilachinh thì không nhận ra nick bác. Chúc bác sức khỏe nhé, những người có tuổi như mình chỉ cần sức khỏe thôi. Xin bác chia sẻ cách bắt cầu 2 càng nuôi tuần 200 số với. Tôi thích nuôi kiểu đó, nó an toàn hơn chơi theo ngày. Cám ơn bác nhé

Chào bác già p12 lâu rồi mới vào lại diễn đàn, bác đổi nick không thấy chữ vuilachinh thì không nhận ra nick bác. Chúc bác sức khỏe nhé, những người có tuổi như mình chỉ cần sức khỏe thôi. Xin bác chia sẻ cách bắt cầu 2 càng nuôi tuần 200 số với. Tôi thích nuôi kiểu đó, nó an toàn hơn chơi theo ngày. Cám ơn bác nhé
Chao ông bạn già dao này vẫn ổn chứ. Tôi mới đổi nic la do admin diễn đàn," còn cầu 2 càng 3 d thi có kq hôm nay là có. Choi nuôi tuần đã thông từ đầu năm 2021 đến nay.Cau la so hàng vạn gdb va số dv g3.4 ngày thứ 5 đó ông.*no còn thông dài nữa thì cũng được nhi cha cần suy nghĩ cứ thả 200 số và
tuần lĩnh lương 1 lần.