Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác ơi, cháu chả nhớ đọc ở đâu, nhưng cầu ăn dài tay quá rồi, 4 con đầu vào GĐB cộng lại đang ăn chạm (mai chạm 8)
Thêm nữa, kinh nghiệm của cháu thấy là: cứ bộ 01 xuất hiện (cả đầu hay đuôi gđb thì khung 3 tay có kép bằng - lệch - tuy nhiên, phải chơi hai đầu)
Bác thấy có trùng với cầu của bác k để rút gọn thêm số ạ.

Khong nó kết thúc sớm, hay có sổ nóng, không chơi trực tiếp lúc đang quay
Cháu không biết bác ghi có to không, nhưng cháu thấy chơi trên này sẽ ăn cao hơn, có bao nhiêu ghi bấy nhiêu, không bị lạm chi,

Moi người 1 cách khác nhau.Mai m bắt 1 cầu không như cách thọng thường. Mai tang ae tu thu db.con số rất bất ngờ. 4 giờ chiều
M.xem lai cách chơi theo 12 con giáp còn phu hợp với thời cn 4. Cs ae chơi không cần nhìn kq ma vẫn húp tuần 2 lần gian 1 cham 19 so( trong đó có 3 so đánh to)
Cảm ơn chú rất nhiều ạh!

Moi người 1 cách khác nhau.Mai m bắt 1 cầu không như cách thọng thường. Mai tang ae tu thu db.con số rất bất ngờ. 4 giờ chiều
bác ơi, hàng ngày nếu bác lên đc dàn nhiều số cho các ace trong này chơi thì tốt quá ạ, cháu cảm ơn bác!

Cháu không biết bác ghi có to không, nhưng cháu thấy chơi trên này sẽ ăn cao hơn, có bao nhiêu ghi bấy nhiêu, không bị lạm chi,
Ku ve xs là kém nhất. Chỉ để kiếm us cafe sáng. M.lớn tuổi vui la chính. Mọi thứ đều ổn, chơi 500k/ngày. Bet thi cử nạp 300 k/lần /2 lần 1 tháng (it bi soi)

Ku ve xs là kém nhất. Chỉ để kiếm us cafe sáng. M.lớn tuổi vui la chính. Mọi thứ đều ổn, chơi 500k/ngày. Bet thi cử nạp 300 k/lần /2 lần 1 tháng (it bi soi)
Chỉ mong thangs nào cũng dương 8-10m bác ạ

Khong nó kết thúc sớm, hay có sổ nóng, không chơi trực tiếp lúc đang quay
Bác chơi vậy là lựa chọn được ít số tỉ lệ trúng cao cháu cũng hay tìm bảng chơi muộn nhưng họ ko nhận to chỉ 1-200 k quay đầu 1 con

Ok bác cầu đẹp bác cứ lên số ae theo cũng đk bác ạ ko cần chia sẻ đâu bác vì cs lộ cầu thì a đông lại găm hàng bác ạ

Cầu cho ae chơi 48 số.. Hoặc 10 số
Khi 1 số ra liên tiếp 3 ngày ( không phải bệt, hoac lon số) lấy số đo +4..lấy đv số đo & bóng dương có chạm, tổng khung 2 ngày
Chơi 10 số thì kép bằng khung 5 ngày
Ngày 2-8,,3-8.có 1+4=5 chạm tổng 5,0
Kép = chỉ nuôi khung 5 ngày ( không ra la dừng)
Cầu vẫn thông (có 1 su dịch chyen kép = ra g1)
5,6-8 chạm tổng 3,8=48 so kép = khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.