Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 67 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cau chủ yếu an db
262 chơi ngày cuối
Bo 31 nuôi tới thứ 7( cầu là 86 g3.1 ngày thứ 7,thong nhiều tuần. Tu 24-7 là 08 ra ngay 80.tuan trước la 01 ra 60,hy vọng còn tiếp)
Ok cảm ơn bác nhiều

Bác nay soi giúp e con 62 khả quan không, e thấy tổng 8 nay khung cuối rồi ( cộng hàng đvi gđb thứ 6 và thứ 7 =tổng 8(3) mà e lại kết 393,
Chạm 3 mai ngày cuối . Chúc bác may mắn

Bo 30.40
Db&g1.ngay 6-9(khong ra nuôi tiếp)

Đính kèm

Cứ thứ 6 hàng tuần e lấy số hàng đv giải 3.4 ,3.6, 4.4, 5.3 thì tuần này là 4905 ghép vòng đc 16s chơi 3 cửa hay 2 tuỳ em. tuần này vì có 3 con 4 và 1 con 0 nên a linh động lấy 4 và con 4 tiếp theo làbóng 9 bỏ con 4 còn lại thì có 490 a lấy thêm con 5 giải5.6 cho đủ 4 con ghép vòng. vì tuần này trùng nên rắc rối tí. chứ mấy tuần trước dể lắm toàn ăn 3,4 lần ko em. tuần này chơi 2 ngày nữa ko ăn thì bỏ. Tốt nhất ăn 2 lần thì nghỉ. chơi từ thứ 7 đến thứ 6 tuần sau.
Bạn @tocdo001 à. Thực sự tôi rất có cảm tình với bạn khi đọc được những comen của bạn trả lời những câu hỏi, những thắc mắc của mọi người. Cách bạn chỉ bảo bằng lời lẽ chân thành, tỉ mỉ làm tôi xúc động vì tấm chân tình muốn giúp nhau của bạn. Tôi thấy bạn nắm rất vững cầu kèo của bác TK1968. Tôi vào diễn đàn được mấy tháng rồi, đã đọc nhiều nhưng quả thật thấy người như bạn có nhưng ...hơi ít. Qua các lời chỉ bảo của bạn tôi mới biết được cầu kèo của bác @TK1968 rất hay. Thực sự tôi rất muốn tham khảo và tôi đã bỏ thời gian ra đọc lại từ trang 1 đến trang này nhưng nói bạn đừng cười tôi nhé, tôi ngu cầu kèo lắm. Và cũng vì đọc từ trang 1 nên tôi thấy bác TK1968 có rất nhiều cầu kèo, tôi đã ghi chép lại nhưng không biết cầu nào còn chạy và cầu nào nên theo. Tôi làm phiền bạn nhé, Bạn có thể giúp tôi chỉ lại cho tôi một số cầu kèo mà hiện Bạn đang dùng với nhé. Các cầu hay xin bạn chỉ giùm tôi. TÔI CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN NHIỀU ! CẢM ƠN BÁC @TK1968 ĐÃ CHIA SẺ CẦU KÈO GIÚP ANH EM !

Bạn @tocdo001 à. Thực sự tôi rất có cảm tình với bạn khi đọc được những comen của bạn trả lời những câu hỏi, những thắc mắc của mọi người. Cách bạn chỉ bảo bằng lời lẽ chân thành, tỉ mỉ làm tôi xúc động vì tấm chân tình muốn giúp nhau của bạn. Tôi thấy bạn nắm rất vững cầu kèo của bác TK1968. Tôi vào diễn đàn được mấy tháng rồi, đã đọc nhiều nhưng quả thật thấy người như bạn có nhưng ...hơi ít. Qua các lời chỉ bảo của bạn tôi mới biết được cầu kèo của bác @TK1968 rất hay. Thực sự tôi rất muốn tham khảo và tôi đã bỏ thời gian ra đọc lại từ trang 1 đến trang này nhưng nói bạn đừng cười tôi nhé, tôi ngu cầu kèo lắm. Và cũng vì đọc từ trang 1 nên tôi thấy bác TK1968 có rất nhiều cầu kèo, tôi đã ghi chép lại nhưng không biết cầu nào còn chạy và cầu nào nên theo. Tôi làm phiền bạn nhé, Bạn có thể giúp tôi chỉ lại cho tôi một số cầu kèo mà hiện Bạn đang dùng với nhé. Các cầu hay xin bạn chỉ giùm tôi. TÔI CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN NHIỀU ! CẢM ƠN BÁC @TK1968 ĐÃ CHIA SẺ CẦU KÈO GIÚP ANH EM !
Em cũng vào sau mấy lần cũng đc anh @tocdo001 chỉ bảo. Những trang đầu chưa đc đọc. Mà sợ vào bình luận nhiều sợ phiền tới mọi ng và trôi tin của bác @TK 1968.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.