Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 92 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Húp 5 nháy cầu chủ nhật, cầu thứ 6 qua ăn 2 nháy, nay đc con 20 của bác, cảm ơn cả nhà ạ. Tuần sau dã tiếp ạ

Húp 5 nháy cầu chủ nhật, cầu thứ 6 qua ăn 2 nháy, nay đc con 20 của bác, cảm ơn cả nhà ạ. Tuần sau dã tiếp ạ
mình mới vào không biết cầu chủ nhật chỗ nào bạn làm ơn chỉ dùm với

mình mới vào không biết cầu chủ nhật chỗ nào bạn làm ơn chỉ dùm với
CN tuần trước giải 3.2 lấy 4 con đầu là 5081 chơi3 cửa chơi đến CN tuần này ăn con 81 ngày cuối. Xong ace lấy tiếp số từ giải 3.2 chơi tiếp nhớ ghép vòng bằng 16s chơi 3 cửa bằng 48s.

CN tuần trước giải 3.2 lấy 4 con đầu là 5081 chơi3 cửa chơi đến CN tuần này ăn con 81 ngày cuối. Xong ace lấy tiếp số từ giải 3.2 chơi tiếp nhớ ghép vòng bằng 16s chơi 3 cửa bằng 48s.
Chủ nhật ngày 03-10-2021 lấy tiếp 4 số đầu từ giải 3.2=6033 vậy trùng 33 có nên bóng dương hay bỏ trùng hả bạn

Vâng, hơn 1 tháng r e chưa ăn đc cái nào, giải đen các kiểu k ăn thua ??? nhân tiện a có cách giải đen k mách e vs
Trời, vào diễn đàn mà kêu hơn tháng ko ăn, tôi cũng chịu ông thật ý. Bỏ ra 1 tháng, đọc hết các top pic ở diễn đàn này đi đã rồi hãy chơi nhá. Người già chứ lô đề ko có già đâu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.