Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 103 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E ms vào mà thua giờ đầu óc nó mụ ko tính dc gì nữa.nếu bác chơi có lãi thì chỉ e cách chơi vs vốn cần bn.lãi ít cũng dc bác ah
Mình đi 10k, 32 số, ko đc bỏ trùng, vì nó hay ăn 2 lần lắm, 3 cửa là 960k một ngày, mỗi hôm thêm 10k, óanh vui mà, hôm nào trùng chạm ngày, thêm lên 30k hay 50k, ko gãy, nhưng có lúc ăn 1 lần, có tuần ăn 9 lần cho các cửa, nuôi là phải kiên trì, đừng sợ.
Miền nam mình cũng đánh cố định, ko cầu kèo
Lô thì đánh bạc nhớ ko cầu kèo.

Mình đi 10k, 32 số, ko đc bỏ trùng, vì nó hay ăn 2 lần lắm, 3 cửa là 960k một ngày, mỗi hôm thêm 10k, óanh vui mà, hôm nào trùng chạm ngày, thêm lên 30k hay 50k, ko gãy, nhưng có lúc ăn 1 lần, có tuần ăn 9 lần cho các cửa, nuôi là phải kiên trì, đừng sợ.
Miền nam mình cũng đánh cố định, ko cầu kèo
Lô thì đánh bạc nhớ ko cầu kèo.
nhưng Mà hằng ngày lấy 32 sở ơ đâu chơi ah.bác chơi cả miền nam luôn ạ

bacs có nhớ trang bn chỉ e luôn vs ạ
Vội thế thì nghỉ đi,đừng chơi lô đề nữa, nta dọn sẵn hết rồi, chỉ việc ăn còn kk biết gắp, tôi cũng chỉ đi học mót thôi, cầu kèo của bác chủ top này mà. Phải bỏ công mà nghiên cứu, tìm hiểu, test, hãy xuống tiền chứ.

Vội thế thì nghỉ đi,đừng chơi lô đề nữa, nta dọn sẵn hết rồi, chỉ việc ăn còn kk biết gắp, tôi cũng chỉ đi học mót thôi, cầu kèo của bác chủ top này mà. Phải bỏ công mà nghiên cứu, tìm hiểu, test, hãy xuống tiền chứ.
Vag camr ơn bác.e đọc lại từ đầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.