Cầu MB - chạm bộ miền bắc ngày 15/12 .anh em tham khảo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em để ý cứ cầu ct nào chia sẻ tối hôm ấy nổ mà hôm sau nhiều người đánh thì lại toang :(( vì em bị vậy mấy lần rồi đó ạ

Em để ý cứ cầu ct nào chia sẻ tối hôm ấy nổ mà hôm sau nhiều người đánh thì lại toang :(( vì em bị vậy mấy lần rồi đó ạ
nếu sợ toang thì ae nên đánh cả chạm nhé . như vậy không sợ mất gốc.

Xin cảm on Ct. Hy vọng theo dc CT để về bờ
mong vậy . tui giờ chơi cũng nhẹ nhàng thôi . buổi tối thì kéo bet cho một số ae loanh quanh .giúp được ai thì giúp thôi ae .nhưng chủ yếu là ae phải học hỏi rồi tự tin vào bản thân mới về bờ được. tôi sóng gió đã nhiều nên không làm liều nữa đâu

Cảm ơn ct đã chia sẻ những pp thật là hay chức ct thật nhiều sức khỏe và thành công.
Cảm ơn Bác Thanh 1982G, !!! nhờ có sự chia sẻ của Bác hôm nay mà ace thành công rr.Chúc bác bình yên,mạnh khỏe và nhiều may mằn đưa ace chóng về bờ .0g 54 ngay 16/12/2020 Bachduong

mong vậy . tui giờ chơi cũng nhẹ nhàng thôi . buổi tối thì kéo bet cho một số ae loanh quanh .giúp được ai thì giúp thôi ae .nhưng chủ yếu là ae phải học hỏi rồi tự tin vào bản thân mới về bờ được. tôi sóng gió đã nhiều nên không làm liều nữa đâu
Mấy h lên dàn hóng với

Cảm ơn bác, hqua cũng ăn đc TTD. Theo cầu thì lại cộng thứ 5+6 tuần trước thành chạm 49 cho hnay đấy. Đồng nó thương cho ăn hết tuần
khả năng là bộ 14, nhưng để tôi soi lại đã

Khỉ gió, toàn ăn rồi mới thấy. Chán vãi