Cầu MB - Chạm cứng cho ae nhé!!! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
chúc cả nhà thành công kiếm lúa

ngày mai bạch thủ đề cho ae 47 chạm 7 tổng 1 cầu hôm qua vẽ cho ae chạm 4 đi tiếp là chạm 7.ae kết số gì ghép với 7 và tổng 1 nhé!!
Bthu:
47
song thủ : 74,47
Lót 070.010

chúc ae may mắn!!

mai chạm 7 cứng của mình như này chia se lại cho ae và nếu ae nào thích kép cuối tuần thì lót con 77 nhé!!
49905

thêm 575 cho cặp 707 của ct nữa cho chắc cú

Lâu rồi chưa rr mai rr phát cho ae nhỉ chủ thớt

Mai 7/8 chạm cứng cho ae là chạm 0.6 tổng 6 bthu 06 ae nhé soi kỹ lắm rùi các cầu đều báo 1 chạm ko biết a đồng quay tay thế nào nữa!! Ngóng con đề quá rồi các bác ạh.hy vọng nổ tưng bừng..
BTĐ:
06?
STĐ: 06.67??

TTĐ: 06.02.67.60????
Lót: 76.20.24.42.26.62.66.64.46??

Trùng máu ae con gì thì phang nhiệt tình nhé ae. Chúc ae đại thắng!!
Đã toang Lại hất bắt cơm đi rồi Bắt kiêu này rất khó trúng Ngày 7/8 /2020 đề về 14 cơ mà trượt rồi nha Thà đồng chí bắt 4 chạm còn có tỉ lệ ăn toàn hơn Đừng có tham bắt ít số ko đc đâu

Đã toang Lại hất bắt cơm đi rồi Bắt kiêu này rất khó trúng Ngày 7/8 /2020 đề về 14 cơ mà trượt rồi nha Thà đồng chí bắt 4 chạm còn có tỉ lệ ăn toàn hơn Đừng có tham bắt ít số ko đc đâu
Đã đen thì 64s cũng xịt bạn àh, ct bắt ít số như vậy toang thì cũng không nặng vốn bằng dàn 4 chạm đâu bạn, bạn thích trùng máu thì theo không thì cũng chỉ là tham khảo, đừng nói khó nghe như vậy, có bắt bạn phải theo đâu

Chúc người ae may mắn!
Bác ơi cho em hỏi ngu 1 chút ạ. Mọi hôm bác chia sẻ cầu giải đặc biệt và giải nhất: số lớn trừ cho số bé và lấy tổng làm 2 chạm chơi khung 3 ngày. Vậy thì như kết quả 2 hôm gần đây 2 số cuối của giải nhất và giải đặc biệt bằng nhau thì trừ tổng bằng 0 vậy heo cầu thì vào chạm 0(5) hay sao hả bác. Mong bác chỉ giáo. Em cảm ơn bác nhiều. Chúc bác luôn mạnh khỏe và thật nhiều may mắn ạ!

Mình đua ra cầu,tổng,chạm và ae xem thích cầu nào ghép cầu đó còn mình chốt 1 vài con lên la mình lấy chạm ghép tổng vaf đua ra con số ít cho ae tham khảo thôi.đỏ trúng cả chạm và tổng thi ae ăn bắt mãi thì cúng dính mà. Ae vào diễn đàn nay nếu bảo mình đua lên nhiều số chắc gì ae theo mình ae theo các cao thủ top1 top 2 nhiều số dễ ăn và trúng xuốt.