Cầu MB - CHẠM+TỔNG 2 NGÀY | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bac jupiter34 oi trước het là cám on b cs cau rất tuyet vời nhưng b ghi rõ ngày tháng b cứ ghi ngày mai, ngày kia mn lai phải mò xem lai từ đầu mất nhieu tg quá

Nhiều đường cầu phải tạo cho nó chấp tất cả các loại gió mùa anh ạ . Đó là những cầu huyền thoại và cầu cực độc ( lá ngón ) cho thằng danh ku đồng hốc vào cái nó lăn quay ra chết luôn ạ ahihi
Mình tiêm thuốc cho nó thành tật thôi, Nó mà lăn quay ra thì ae mình lấy sao dc tiền của nó

Tiếp đà thắng lợi tuần trước cs cùng ae cầu chơi thứ 4 và thứ 5 tuần này
?Theo cầu ta có chạm tổng 38 chơi cho mai và ngày kia
Chúc ae chăn nuôi may mắn!
View attachment 59863
CHÀO BÁC JU34. LẤY NGUYÊN SỐ HÀNG NGÀN VÀ TRĂM LÀM CHẠM VÀ TỔNG HAY LẤY 2 SSOS ĐÓ CỘNG LẠI CÙNG BÓNG DƯƠNG CỦA TỔNG LÀM CHẠM VÀ TỔNG CHO T4, T5 HẢ BÁC. BÁC HD THÊM CHO EM VỚI NHÉ. TK BÁC.

Thì 3 cầu a cs chơi cho 3 ngày đầu tuần cũng ăn 2 cầu rồi.cầu chạm tổng 27 thì ăn 57 cả chạm cả tổng,nay cầu chạm tổng 49 thì ăn tổng 4.còn cầu chạm tổng 05 ngày mai ko biết ntn
Đại ca ơi hôm nay ngày cuối ct 3-8 đc ko anh ơi

Nay e sao?nay chạm tổng 38 cũng húp,tổng 05 cũng húp,cầu chạm 27 cũng húp,cầu chạm 38 cũng húp,nổ bung bét mà gãy càng?
nay e theo chạm tổng 3-8 khung cuối của a,e đã bảo đợi cầu khung cuối e vào mà,kkk