Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 105 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO ACE KHAI BÁT ĐÀI MN ĂN ĐỀ KẾT CHẠM 8 VÀ FULL 234D: 4386 ĐÀI CÀ MAU.
CHƯA ĐƯỢC MAY MẮN LẮM VÌ GÃY LÔ.
CẢM ƠN ACE ĐÃ LUÔN THEO DÕI VÀ ĐỘNG VIÊN NHÉ?????
Chào bác @saigon999, lâu nay tôi không có thời gian vào diễn đàn, nay tìm mà không thấy bác chốt ở topic này nữa. Không biết bác lập topic mới ở đâu mà tôi tìm không thấy nhỉ. Bác có thể cho đường link không. Cảm ơn bác nhiều

Chào bác @saigon999, lâu nay tôi không có thời gian vào diễn đàn, nay tìm mà không thấy bác chốt ở topic này nữa. Không biết bác lập topic mới ở đâu mà tôi tìm không thấy nhỉ. Bác có thể cho đường link không. Cảm ơn bác nhiều
Chào bác mời bác vào bát chốt THẦN TƯỢNG nhé, e đang làm việc trong đó. Chúc bác nhiều may mắn???

Rực rỡ thông nòng rồi ace ơi Húp Lô 87, Húp full 234d 1613 chúc mừng ace nhé?????
83681

cám ơn anh trai đã chia sẻ......chức tước không quan trọng.....lảnh vực này quan trọng là ""experience"" kinh nghiệm...."kinh nghiêm bạc nhớ Tia Chớp......kinh nghiệm Giông Bão chia sẻ....và các CT chia sẻ....vv"".."cố gắng là mẹ thành công ".Chúc các bạn may mắn thành công....:love::love::love:
Vậy bạn qtrong chỗ nào thì vào chỗ đó đi..Nói lên chức tước để làm gì vậy bạn.. Ở đây là chỗ hơi cá nhân một chút.. Huynh trưởng của tớ.. Bạn hãy cẩn trọng nhé.. ko đúng mình nói thẳng.. Lão Đại vượt tầm khu vực rồi.. Bạn giảm uy của Đại Ka tớ nên tớ làm E phải lên tiếng đó.bạn coi hnay Huynh tớ sao.. ổn áp chứ.. kkk. chúc bạn btoi vv

Vậy bạn qtrong chỗ nào thì vào chỗ đó đi..Nói lên chức tước để làm gì vậy bạn.. Ở đây là chỗ hơi cá nhân một chút.. Huynh trưởng của tớ.. Bạn hãy cẩn trọng nhé.. ko đúng mình nói thẳng.. Lão Đại vượt tầm khu vực rồi.. Bạn giảm uy của Đại Ka tớ nên tớ làm E phải lên tiếng đó.. chúc bạn btoi vv
Nghỉ ngơi cho khỏe đi Ngài nhé, cảm ơn đã ghé chơi với tôi và ace.
Chúc Ngài buổi tối vui vẻ, mai lại may mắn rực rỡ nhé?????

Nghỉ ngơi cho khỏe đi Ngài nhé, cảm ơn đã ghé chơi với tôi và ace.
Chúc Ngài buổi tối vui vẻ, mai lại may mắn rực rỡ nhé?????
Ok Đại Ka.. Đệ xui nhất VBB khi dính dáng thì cử.. nó là cái số rồi Huynh ak.. hiii.. Chúc Huynh btoi vv

Vậy bạn qtrong chỗ nào thì vào chỗ đó đi..Nói lên chức tước để làm gì vậy bạn.. Ở đây là chỗ hơi cá nhân một chút.. Huynh trưởng của tớ.. Bạn hãy cẩn trọng nhé.. ko đúng mình nói thẳng.. Lão Đại vượt tầm khu vực rồi.. Bạn giảm uy của Đại Ka tớ nên tớ làm E phải lên tiếng đó.bạn coi hnay Huynh tớ sao.. ổn áp chứ.. kkk. chúc bạn btoi vv
Anh trai hiểu nhầm mình rồi......Anh Saigon999 hay anh Maica và các CT....rỏ ràng qua quá trình kinh nghiệm học hỏi chia sẻ dẩn đưa ACE Vao bơ. Mình rất tôn trọng các vị ấy chứ...qua bài anh chia sẻ trên mình muốn nói với những ACE đam mê số học phải biết học hỏi kinh nghiệm của những người đi trước...... Thôi có gì không phải anh bỏ qua...... :love: :love::love:
Bát chốt THẦN TƯỢNG nhé cháu
Ngài Ltd có chút hiểu lầm ....mình luôn tôn trọng anh, anh Maica và những CT đi trước....monh anh đừng hiểu nhầm mình .....Hai ngày qua quá tuyệt vời Chúc anh ngày mai tiếp tục nổ tưng bừng NAM + TRUNG + BẮC nha..... :love: :love: