Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÚC MỪNG ACE NHÉ, NAY GĐ TÔI CÓ TIỆC GIỜ MỚI VÀO DĐ ĐƯỢC.
ĐỒNG HẢ XIN LỖI NHÉ, TUẦN NÀY TẮT ĐIỆN KHU VỰC KHÁC NHÉ, SÀI GÒN PHÁO HOA CHÓI LÓA NGẬP TRỜI.
HẸN ACE MAI TA LẠI RỰC RỠ NHÉ, CẦU NÀY LÀ ĐỘC KIẾM VÌ VẬY ACE ĐỪNG HỎI CHỈ NGẮM THÔI NHÉ?????
View attachment 77568
Chúc mừng ! Chúc mừng !

Vâng bác Cầu e lên mỗi ngày giống như làm Cỗ mời Các Cụ XƠI ạ, thông cảm e già không biết vẽ và lên cầu nhé.
KHÔNG ĐỌC TRÊN CÙNG À, THẤT TRUYỀN CẤM HỎI CHỈ ĐƯỢC NGẮM!
A 55 t đêm cũng được hai nháy mà bảo già

Chúc mừng bác Zai đẹp và cả nhà rực rỡ! Hôm qua em đi 0527 vẫn cầu GIA TRUYỀN thế nào ko ngó sang cầu THẤT TRUYỀN vì hơi bận thế là..... Chúc bác Zai đẹp cùng cả nhà cứ gọi là nổ rộ :$

Chào anh Saigon999 hôm nay dậy sơm đi dạo quanh....Còn ngày cuối qua tháng mới...Chúc anh tuần mới,tháng mới dồi dào sức khỏe luôn giử phong độ...cầu thông dàn nổ..Chúc saigonhouse tuần mới, tháng mới rực rở nha cả nhà... :love: :love: :love:

Vâng bác Cầu e lên mỗi ngày giống như làm Cỗ mời Các Cụ XƠI ạ, thông cảm e già không biết vẽ và lên cầu nhé.
KHÔNG ĐỌC TRÊN CÙNG À, THẤT TRUYỀN CẤM HỎI CHỈ ĐƯỢC NGẮM!
Cám ơn người anh em, tôi là cựu chiến binh đã nghỉ hưu 10 năm nay, tôi đã hơn 60 mùa su hào rồi, rất hay chơi lô đề nhưng thua là chính, vậy lên tôi rất mong được bạn giúp đỡ, hàng ngày bạn có thể lên dàn và càng cho tôi chơi theo có được không bạn

Cám ơn người anh em, tôi là cựu chiến binh đã nghỉ hưu 10 năm nay, tôi đã hơn 60 mùa su hào rồi, rất hay chơi lô đề nhưng thua là chính, vậy lên tôi rất mong được bạn giúp đỡ, hàng ngày bạn có thể lên dàn và càng cho tôi chơi theo có được không bạn
Vâng mời bác tham khảo tại trang đầu, kết thì chơi văn nghệ cafe, trà đá, bia hơi nhé.
Chúc bác nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ.